GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลอกลวงคนอื่นเซิฟวุ้นหน้าหนังสือ

-BeaterX-

• Jr. Member
  • **
นี่ครับพอดีไปเจอมาพอผมเข้าตัวปุ๊ปก็ซิบมาทันทีเลยคนในภาพอ่ะครับ ผมเลยพยายามหลอกถามจนได้ความมาประมาณนี้ครับก่อนที่จะแกล้งทำเป็นเน็ตดับ คริ คริๆ  g#022  g#021

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???

Zz_____________zZ

• **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥
จะแฮกอะไรของเค้ากันน้อ พิมเลยจ้า ดูเขาพูด บอกพิมอยู่นั้น  woon_5555    woon_5555

vegiez

• บุคคลทั่วไป
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร __Play_Pop__ เป็นเวลา 72ชั่วโมงข้อหาทำการซื้อขายแลกเปลี่ยนอันเป็นการหลอกลวง