GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมไม่ได้ตั้งใจอ่าครับสัญญาจะไม่ทำแบบนี้แล้วครับพึ่งเคยทำครั้งแรกอ่าครับ

Crytron_

• Newbie
  • *
ID:3a385cf6
ตัวละคร ชื่อ T-lnwxso-T

ผมขอโทดจริงๆนะครับผมสัญญาจะไม่ทำอีกครับ
ถ้าผมทำอีก แบนได้เลย ครับ
อยากเล่นจริงๆนะครับผมเป็นนักเรียนอยู่เลย
เวลาเปิดคอมมีน้อยอ่าครับ
....สุดท้ายนี้ขอไห้จีเอมเป็นคนตัดสินนะครับ  จีเอมนิกกี้ครับผมขอโทด ด้วยความจริงใจ

กฏ คงต้องเป็นกฏ ส่วนเรื่องจะปลด โทษให้อันนั้นแล้วแต่GM

ผมไม่เคยว่าจะเล่นเกมไหน แล้วไม่อ่านกฏ  เพราะถ้าไม่อ่าน แล้วมาแหก จะเสียใจอย่างงี้แหละครับ

Crytron_

• Newbie
  • *
ครับผม TT ผมเคลียดมากๆเลยอ่าครับ ขอไห้GM ปลดทีนะครับ
แล้วผมจะไม่ทำแบบนี้อีกแล้ว ผมสัญญาครับ จริงจังมากๆเลยครับ
ขอคุณครับสำหรับเหตุผลครับ

ลองโทรเข้า call centet ของเกมดูนะครับ เปิดตัวเกมอสุรา(ยังไม่เข้าหน้าล็อคอิน) ดู ทางซ้ายแล้วลองคุยดูครับ

Crytron_

• Newbie
  • *
ผมโทรแล้ว ครับ TT กฎก้อคือกฎอ่า ผมคงทำอะไรไม่ได้อีกแล้วอ่า
คงอดเล่น อ่าครับ  ใครลองเป็นผมไม่รุจะเสียใจไหมอ่านะครับ
ผมไม่รู้กฎจริงๆอ่าครับ..

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานไม่สามารกลดระยะเวลาในการแบนได้นะครับ เพราะเนื่องจากผู้เล่นได้กระทำผิดจริง
ควรหน้าก็อย่าทำผิดอีกนะครับ
ทีมงานขออนุญาตล็อก กระทู้นี้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้