GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

1-1 ไม่ไหวก็อย่าว่าน้องเอว่า "กาก" สิ -*-

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เชื่อว่าคนหลายๆคน หลายๆกิลเห็นแล้วต้องอยากตบไอ้คุณน้องเอ โคตรๆ
ไม่ใช่เฉพาะแค่1หรือ2คน ก็กวนตีนงี้ ใครจะทนไหว
แล้วสู้กันไม่ต้องพูดมาก สู้ไม่ได้ก็แค่ออกแบท
ตอนพี่สู้กับน้องพี่ใส่มีด2เล่มเองค่ะ พี่ไม่ได้ใส่ของ พี่ยังไม่บ่นเลย แล้วไปทำคุยว่าชนะคนเทพจุ6 เหอะ
ไม่ต้องสงสัยทำไมถึงอยากตบ

T0Nz

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
คุณพลังโจมตีอ่านภาษาไทยไม่แตกฉานหรอครับ
สาเหตุหลักมาจากการใช้ภาษาวิบัติจนติด และอีกสาเหตุที่พิมพ์รุมผิด คาดว่าตัว ล มันใกล้เอนเตอร์กว่า ร woon_hurt
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥
จะว่าใคร ก็ว่ารายบุคคลไปครับ อย่าพาดพิงชื่อกิล

ผมมั่นใจว่ามากกว่า 80% ของคนกิลแคสเปอร์ที่เข้าแบท 1-1 กับนายชนะสบายๆ

เอาเป็นว่า มาพาดพิงชื่อกิลแบบนี้ เจอในแบทขอจัด แบบไม่ต้องคุย จบข่าว!!!

พี่ๆ ฝากด้วยๆๆ

ไม่ได้อยู่แคส แต่จัดแทนกระผมทีครับ

(  ไม่ต้องถามเหตุผล
เหตุผลก็เหมือนๆกับคนในแคสเปอร์ นั่นละ  )
https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

ูกด like ให้ซักนิส :)

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
คุณพลังโจมตีอ่านภาษาไทยไม่แตกฉานหรอครับ

มันอยากโชว์เหนือว่าตัวเอง กูรูไง สุดท้าย เพล้งหายหน้าไปเลย  woon_5555 woon_5555

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥
เห็นลายเซ็น+รูปโปรไฟล์
เรปบน

ใจละลายเลยอะ บอกได้คำเดียวว่า"น่ารักอ่ะ"  g#029 g#029 g#029 g#029
https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

LLอUหื่u.

ว้ายย พลังโจมตี มึงโง่หรือไรวะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

555 มึงมาโชว์ตัวให้กำลังใจสายพันธ์เดียวกับมึงเงี้ย   มึงยังมาโชว์คามโง่ตัวเองอีก 55

ไม่ใช่ไรหรอก น้องเอกูไม่รู้จัก ที่เข้ากระทู้นี้มา เพราะว่า มาด่าไอห่าตัวนั้น 555 

PETDO   FAIL   DRAMA   

ooopopopop

• Newbie
  • *
ว้ายย พลังโจมตี มึงโง่หรือไรวะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

555 มึงมาโชว์ตัวให้กำลังใจสายพันธ์เดียวกับมึงเงี้ย   มึงยังมาโชว์คามโง่ตัวเองอีก 55

ไม่ใช่ไรหรอก น้องเอกูไม่รู้จัก ที่เข้ากระทู้นี้มา เพราะว่า มาด่าไอห่าตัวนั้น 555

ก้จะไรมากล้ะนาย 55555555555

ไอ่พวกชาติหมามาอยู่ด้วยกัน

โง่ตามๆกันงี้และ

ไอ่พวกใส่หน้ากาก 55555+

คนหนึ่งปันยาอ่อนปากดี อีกคนตอแหลแถเก่งโคตรเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *
เรปบน

ใจละลายเลยอะ บอกได้คำเดียวว่า"น่ารักอ่ะ"  g#029 g#029 g#029 g#029

มันเป็น ช ไม่ใช่เหรอ

ไม่ได้เล่นอสุราแล้ว เห็นตั้งนานอยากโดดเตะก้านคอ
######

[N]z.

• M-LEG..!?
เรปบน

ไม่ได้เล่นอสุราแล้ว เห็นตั้งนานอยากโดดเตะก้านคอ

ไม่มีใครถาม แล้วเรียกอะไรดูรุ่นหน่อยนะครับ ไม่ใช่เพื่อนเล่น อย่ามาลามปาม

อย่าคิดว่าผมไมรู้นะคุณเปนใคร

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

[N]z.

• M-LEG..!?
ปล่อยแม่ งไปตอนแรกกะไมไ่ด้คิดไปเล่นนานไปแม่ งยิ่งลามไมไ่ด้เปนคนถือตัวอะไรหรอกแต่ยังงี้มันกะมากเกินทนแหวะ

g#024 g#024

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *
ปล่อยแม่ งไปตอนแรกกะไมไ่ด้คิดไปเล่นนานไปแม่ งยิ่งลามไมไ่ด้เปนคนถือตัวอะไรหรอกแต่ยังงี้มันกะมากเกินทนแหวะ

g#024 g#024

อือ งั้นโทดที

ปล .ไม่ได้เล่นอสุราแล้ว เห็นตั้งนานอยากโดดเตะก้านคอ <-- ไม่ได้เขียนถึงเจ้าด้วย
######

shinichi

เรปบน

ไม่มีใครถาม แล้วเรียกอะไรดูรุ่นหน่อยนะครับ ไม่ใช่เพื่อนเล่น อย่ามาลามปาม

อย่าคิดว่าผมไมรู้นะคุณเปนใคร

ว่าผมหรอ - -"   g#025 g#025 g#025