GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เศษวุ้น(จากกิจกรรม)

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
แบบว่า ผมว่าผมไม่ได้มีคนเดียวแน่นอนอะครับ == เศษวุ้น(จากกิจกรรม) คือแบบว่า มันทิ้งก็ไมไ่ด้ขายก็ไม่ได้ไม่แน่ใจว่าเดลได้หรือเปล่ายังไม่ได้รอง เก็บไว้ในกระเป๋าก็รกในคลังก็รก == ถ้าเดลให้คนอื่นไปได้เดะเขาก็ต้องเป็นแบบเราอีกง่ะจริงมั้ยครับ ==

คืออยากให้คุณพี่ทีมงานช่วยทำอะไรกับมันหน่อยน่ะครับ ให้มันขายหรือทิ้งได้แค่นี้ก็พอแล้วง่ะครับ ยังไงก็ช่วยหน่อยน๊าครับ

*ขอบคุณมากครับผม

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
มันกินได้มั้ย g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

♥NeverSayGoodbye♥

• ♥Just maybe♥
  • Newbie
  • *
  • ♥You be long with me♥