GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามอะไรหน่อยนะครับ

Hella._Flush

• Newbie
  • *
ทำไม โน๊ตบุค ของผมต่อสายเป็นคีย์บอร์ดแล้วทำไมมันเล่นเกมส์รถแข่งไม่ได้อะครับพอกดวิ่งไปสักพักมันก็เหมือนว่าไม่ได้กด พอกดย้ำก็วิ่งได้ต่อ พอไม่กดย้ำๆ มันก้หยุดเฉยเลยอะคับ

แต่อสุราผมเล่นได้ปกตินะ ช่วยตอบทีนะครับ มันต้องปรับอะไหม หรือ เป็นที่อะไร ช่วยทีครับ ขอบคุณล่วงหน้า woon_bye

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
เกมส์รถแข่งนี่ชื่อเกมส์มันว่าไงง่ะ? ปุ่มที่ใช้ควบคุมรถชำรุดหรือเปล่า?

อสุึรา มันใช้เมาส์คลิ๊กซะเป็นส่วนใหญ่นะ = =

Hella._Flush

• Newbie
  • *
เกมส์รถแข่งนี่ชื่อเกมส์มันว่าไงง่ะ? ปุ่มที่ใช้ควบคุมรถชำรุดหรือเปล่า?

อสุึรา มันใช้เมาส์คลิ๊กซะเป็นส่วนใหญ่นะ = =

คีย์บอร์ดเพิ้งซื้อเลยครับ ลองแล้วก็ไม่รอด ลองหลายๆอันแล้วก็ไม่ได้อยู่ดี