GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมไม่เชื่อหรอกว่า...

`Aomza147

• Jr. Member
  • **
ผมไม่เชื่อหรอกว่าเกมส์ Asura มีชาวร็อกจริง

เพราะถ่าชาวร็อกจริงเขาไม่มาเล่นเกมส์อสุรากันหรอกครับเพราะเกมส์มันเป็นเกมส์ อินดี้จำกัด   ครับ  จบ woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

“•~ น้องเอ ~•”

• **
ไร้สาระ ตัวเล็ก ><
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
ผมไม่เชื่อหรอกว่าเกมส์ Asura มีชาวร็อกจริง

เพราะถ่าชาวร็อกจริงเขาไม่มาเล่นเกมส์อสุรากันหรอกครับเพราะเกมส์มันเป็นเกมส์ อินดี้จำกัด   ครับ  จบ woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny
เป็นคำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตอบๆๆๆๆๆที่ๆๆๆๆๆถูกต้องนะคร้าบ!!!!!!!
ป.ล.ติดอ่างเล็กน้อย ฮ่ะๆ woon_555 woon_555

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
คิดปัยด้ายยย 5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!