GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หัดเล่นบอร์ดค่ะ

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • Jr. Member
  • **
  • ชาปกากๆ...
ทำตั้งแต่ตีสี่ล่ะครับ ยมฑูตพิสุทธิ์ ตื่นมาทำวัตรไหม จะได้ปลุก  woon_555

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
แม่ปลุก6ตีห้าครึ่งครับหลวงพี่ g#034
ว่าแต่จะสร้างวัดตรงไหนเหรอ จะได้ไปช่วย(กวน) g#004
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-ChiVas-

• **
แม่ปลุก6ตีห้าครึ่งครับหลวงพี่ g#034
ว่าแต่จะสร้างวัดตรงไหนเหรอ จะได้ไปช่วย(กวน) g#004

สร้างวัดในใจ แต่ไม่ใช่ สร้างวิมานในอากาศนะ มาสิจะช่วยไม่ใช่เหรอ อยากได้คนมาให้กำลังทุนพอดี  g#009

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ค่าจ้างเท่าไหร่ครับหลวงพี่ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-ChiVas-

• **
ไม่รู้ใครจะบริจาคค่าจ้างนะ  woon_5555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ใครยังไม่เคยลองบราวเซอร์ ของ Safari กับ Opera ลองใช้ดูน่ะครับ เร็วเหมือนกูเกิ้ลโครมครับ

ผมชื่อ เกม นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ผมใช้คับ โหลดรูปเร็วดี เปิดใช้ตอนอ่านโดจิน g#009

ป.ล. กำลังนั่งกินมาม่า เปิดบอร์ดมา มีมาม่าในบอร์ดด้วยเว้ยเห้ย #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
ผมไม่ได้ให้ต้องการให้เขาไป ตอนเขาปกติผมก้ออยู่เฉยๆ พอเขาเริ่มเกรียนอีก

ผมก้อติ ยังไม่สนใจกันอีก ก้อจัดหนักๆให้แค่นั้น

ผมไม่ได้เรียกคนมารุมด่าด้วย ผมด่าเพราะแค่อยากรู้

แอ๊คอวดรู้เพื่อ?

รู้ แต่ไม่รุ้เรื่องได้ประโยชน์อะไร?

ทำไมชอบทำตัวขัดกับตัวเองจิงมันไม่เปนธรรมชาติเลยอ่ ?

รู้เท่าไหนก้อพูดเท่านั้นสิเกินตัวทำไม พอผิดก้อหายหน้า

จะให้ต่างคนต่างอยู่ก้อไม่ได้แล้วคับ

แต่ก้อนะ เดวอาทิตนี้กับอาทิตหน้าคงไม่ได้ออนเท่าไหร่ ถ้าทำตัวเปนปกติไม่เหมือนเดิม ปกติที่คนทั่วไปเขาทำกัน

ผมอาจจะไม่สนใจก้อได้

g#031 g#031

-ChiVas-

• **
เรื่องนี้ พี่ขอให้พิจารณาเอาเอง
ไม่ขอให้เลิกอะไร แต่ถ้อยคำรุนแรง ลดลงบ้าง นุ่มนวลหน่อย พอเป็นกระสัย
ส่วนพลังโจมตี เขาจะปฏิบัติอย่างไรต่อไป ไม่เกี่ยวกับพี่ เพราะนี่คือ กรรมที่เขามี และชดใช้ g#017

• **
เรื่องนี้ พี่ขอให้พิจารณาเอาเอง
ไม่ขอให้เลิกอะไร แต่ถ้อยคำรุนแรง ลดลงบ้าง นุ่มนวลหน่อย พอเป็นกระสัย
ส่วนพลังโจมตี เขาจะปฏิบัติอย่างไรต่อไป ไม่เกี่ยวกับพี่ เพราะนี่คือ กรรมที่เขามี และชดใช้ g#017

ซ้าาาาาาธุึ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
สวัสดิ์ ดี คับ ยินดีต้อนรับสู่บอร์ด อสุรา ผมก็พึ่งหัดเล่นอะคับ
ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไร ก็แค่ชอบเสพดราม่า มันเร้าใจดี อิอิอิอิอิอ

• **
จริงเหรอเฮีย  g#009

CHoCoLaT.e

• Full Member
  • ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~
เดี๋ยวสักพักคงจะมีดราม่ามาเพิ่มเป็นแน่แท้  woon_shock

Ryuusei Boy!!

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เดี๋ยวสักพักคงจะมีดราม่ามาเพิ่มเป็นแน่แท้  woon_shock
ดราม่าไรหว่า รอเสพ อิอิอิอิอิ

• **

ไม่มีหรอกจ้า g#009