GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อีก 3 วันโลกจะแตก!!!!! คุณจะ.......????

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
รอวันตาย 555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

123321

• Newbie
  • *
  • 5555
Nurserry ตั้งกระทู้เยอะไปมั้ยคับ ระวังจาเปนพลังโจมตี2โดยที่ไม่รู้ตัวนะคับ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ชั่งมัน เรื่องปกติแล้ว    ลงแบททีไรต้องมีคนมาหมายหัวไว้ตลอดเลย ไม่ว่าครั้งไหน ไม่มีเลยที่จะเล่นกันสบายๆ

โดนไล่ค่าตลอด  woon_cry

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ฆ่าพ่อพลังโจมตี woon_555 woon_555 woon_555

จะต่อว่าตำหนิอะไรใครก็อย่าให้ลามถึงบุพการีเถอะคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• ชิชิชิ
Nurserry ตั้งกระทู้เยอะไปมั้ยคับ ระวังจาเปนพลังโจมตี2โดยที่ไม่รู้ตัวนะคับ
เยอะยังไงคุณเนิร์สก็ยังไม่เท่าแทนหมูบินหรอก ตั้งซ้ำซาก g#003
ฆ่าพ่อพลังโจมตี woon_555 woon_555 woon_555
แค้นอะไรเค้าเหรอครับ ถึงอยากไปฆ่าบิดาเค้า g#025
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

จะทำอะไรที่ดีที่สุด และ คงไม่อยากหนีไปไหน เพราะคนเราหนีไม่พ้นความตาย g#041

เยอะยังไงคุณเนิร์สก็ยังไม่เท่าแทนหมูบินหรอก ตั้งซ้ำซาก g#003
แค้นอะไรเค้าเหรอครับ ถึงอยากไปฆ่าบิดาเค้า g#025

ใช้เลย บิดาไม่ใช้ของเล่น

จะต่อว่าตำหนิอะไรใครก็อย่าให้ลามถึงบุพการีเถอะคับ

ใช้อีก พ่อแม่ไม่ได้มานั่งเล่นเกม g#041

◕.◕"

• Jr. Member
  • **
  • ขิงดอง™™™™
จะทำตนเองให้เป็นประโยชน์ต่อโลก ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน "ลำคาญ" !!

อย่างน้อยก็มีค่า ในสายตา "ตัวเอง" !! Damn__

• ชิชิชิ
จะทำตนเองให้เป็นประโยชน์ต่อโลก ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน "รำ-คลาน" !!
woon_555 g#005

ครับ ครับ. :)

• **
  • อะเด้ะ *
จะทำตนเองให้เป็นประโยชน์ต่อโลก ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน "รำ-คลาน" !!
woon_555 g#005

ต้องใช้ภาษาที่ถูก ฮ่า ๆๆ

ปล. หนูอยากเล่นนรก โซลหายไป 100 ใครเอาไปมิรุ้ เซงเลยย ใครใจดี หลังไมค์ มานะจ๊ะ  woon_555
######

~LolitaKaren~

• **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
เราจะรีบบินกลับฮอกวอต g#009
บินไปจะเจอฮกวอตไหมละเนี่ย g#013

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•