GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พลังโจมตีเลิกปั้มกะกวนได้ไหมมาส่งแรงเชียกัน

บุคคลทั่วไป · 122 · 29282

123321

• Newbie
  • *
  • 5555
โอ้ยขี้เกียจเถียงกะมึงวะเด๋วไปเที่ยวต่อละวันเสาร์เจอกันละกานอย่าหางจุกตูดก่อนนะมึง

123321

• Newbie
  • *
  • 5555
เหอะไอควายเอ้ยมิงแน่ใจว่ากุไม่รุหรือไม่ไม่รุหะสัสกุบอกว่าสยามที่มีคนเยอะมึงยังไม่รู้เลยอะมึงอะควายแล้วก็เปลี่ยนเรื่องแม่มึงดิวกมาเรื่องเดิมไหมละ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เบื่อนักเลงจิงๆ เลิกดูดนมแม่ได้หรือยังนิ งอแงกันจริง

g#018

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เฮ้ออออออ  g#014
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• M-LEG..!?

LLอUหื่u.

• Full Member

[N]z.

• M-LEG..!?
เล็กไหย่ไม่สำคัน  อยุ่ที่ความดันและแรงถี่

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ดราม่าผัดพริกแกงกันซะงั้น เฮ้อ  woon_yes

แฟนคลับคนดังออกตัวมาปกป้อง ก็เลยเกิดเรื่องกันนิดหน่อยนะพี่ g#004
เล็กไหย่ไม่สำคัน  อยุ่ที่ความดันและแรงถี่
ความอดทน ความหล่อ ความล่ำ ความ... เอ้ย ไม่ใช่และ g#037 g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

กระผม<พลังโจมตีสุดแรงเกิด> มิใช้ไ อ้<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>. เพราะผมเล่นไอดีเดียว(บอร์ดหนะ) ข้องไหมครับ คือต่อไปนี้ผมจะได้่เล่นเฉพาะ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ถ้า  ผม ออนไลน์   ที่ไม่ใช้วันศุกร์-เสาร์ ไม่ใช้ผม แน่ๆเลย

ถามว่าแล้วผมมาพิมพ์ได้อย่างไร คือน้องๆเขาเข้าเล่นวิชาคอม ผมเลย ขอเวลาเขามา พิมพ์ นิดๆหน่อยๆ หนะครับ ขอบคุณ ผู้แจ้งข่าวครับ ขอบคุณ มาก  woon_cry

~LolitaKaren~

• Jr. Member
  • **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
แหม มีมาแค้นแทนกันด้วย ดังใหญ่ละ มีคนมาโคฟเวอร์ชื่อเดียวกันแถมมาด่าอีก อิอิ
ปล.หรือว่าจะเป็นร่างอวตารมาอีกละเนี่ย จะ"เชื่อใจ"ได้ไหม

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

แหม มีมาแค้นแทนกันด้วย ดังใหญ่ละ มีคนมาโคฟเวอร์ชื่อเดียวกันแถมมาด่าอีก อิอิ
ปล.หรือว่าจะเป็นร่างอวตารมาอีกละเนี่ย จะ"เชื่อใจ"ได้ไหม

สาบานเลย ไอ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>. ( มีจุดด้วยนะ ) ไม่ใช้ผมแน่นอน ล้านเปอร์เซน  g#041