GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชาวอสุรากินอะไรเป็นอาหาร

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥

Coud™

• Full Member
กินอะไรก็ได้ที่ เกรียนมันไม่กินกันอะ เดี๋ยวติดเชื้อเกรียน  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Bad-Apple

• **
กิน กระหรี่!!!... ปั๊ป ค่ะ อาหารหลักๆ
ไก่ ผัดผง กระหรี่ woon_555 woon_555

In memory

• Newbie
  • *
กิน กระหรี่!!!... ปั๊ป ค่ะ อาหารหลักๆ
ไก่ ผัดผง กระหรี่ woon_555 woon_555
g#013 g#013 g#013

เธอยัง... คิดถึงฉันทุกวินาทีอูย่รึเปล่า ?

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
อาทิตย์นี้แทบไม่ได้กินเลย
อดข้าวอดน้ำ อั้นขี้อั้นเยี่ยวเพื่อมาเวลเลยอ่ะ  g#012

ถ้าปกติก็กินมาม่าต้ม แม่อยู่ก็ได้กินดีกว่านี้นิดนุง  g#019
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
อาทิตย์นี้แทบไม่ได้กินเลย
อดข้าวอดน้ำ อั้นขี้อั้นเยี่ยวเพื่อมาเวลเลยอ่ะ  g#012

ถ้าปกติก็กินมาม่าต้ม แม่อยู่ก็ได้กินดีกว่านี้นิดนุง  g#019

แม่อยู่ได้กินมาม่าต้มใส่ไข่ชิป่ะ woon_5555 woon_5555 woon_5555