GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้ทีมงานคำนวนค่าประสบการณ์ที่ได้จากการคูณให้ดูทีคับ หรือใครก็ได้คับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อยากให้แสดงการคำนวนให้ดูทีครับ

ประสบการณ์ปกติ    ได้รับประสบการณ์ 1 เท่า  2 เท่า 3 เท่า  กับ ได้คูณประสบการณ์ 150% 200% 300%  แบบนี้อ่ะครับ
แล้วก็ค่าประสบการณ์ที่ได้เพิ่มจาก vip 25% ใช่ไหมครับ ทำตารางให้ดูที ผมว่าผมลองคำนวนดูแล้วมันขาด ๆ หายๆ อ่ะ 

แล้วก็เอาประสบการณ์หลังจากการเปิดผอบด้วยก็ดีครับ เพราะผมรู้มาแค่ว่าเปิดผอบจากหัก 20% ไปให้ผอบ แต่บางทีเปิดผอบบางประเภทก็หักไม่เท่ากันน่ะครับ เลยงง ๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ