GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยาก รวย อยากติด 1 ใน 10 อันดับแบทเทิล มาทางนี้ !!

เกรียนกล่อง สุริยาส.าดแสง แสงเทพ ลำแสงเทวะ    กล่องหมด รีบ หายหัว กล่องมา รีบเกรียนอีกหนุกดี แต่เวลาพักไม่มีคนให้่พักเลย เจอหน้าปุ๊บ ตายปั๊บ  g#043

ทะเลาะกันงี้ แปลง มอน 1-1 เลยถ้าไม่อยากเข้าแบทให้เสียตัง  woon_5555
ก่อนเข้ามาหัดอ่านหัวข้อ หรือเนื้อหาที่เป็นภาษาไทยบ้างไหมค่ะ เขาพูดถึงวิธีการเกรียนให้ติดอันดับ1ใน10ของแบทเทิล
เราก็อ้างอิงถึงวิธีเกรียนของวิคนนี้ให้คนอื่นดู ไม่ได้มั่วกระทู้ด้วยค่ะ
ไม่ได้แถออกนอกประเด็นกระทู้ด้วย ไม่ได้เหมือนท่านคุณๆที่มาออกตัวแรงแทนเพื่อนทั้งหลาย แถกันจนสีข้างแหกหมด

ไว้บอกตัวเองเถอะครับ เค้าตั้งหัวข้อกระทู้ "อยาก รวย อยากติด 1 ใน 10 อันดับแบทเทิล มาทางนี้ !! ใหม่"หัดอ่านดีๆมั่งนะ

ต๊าย ตาย ได้อ่านเนื้อหาในประเด็นบ้างไหมค่ะ ว่าจขกท.เขาแนะนำวิธีเกรียนให้ติดอันดับ1ใน10ของแบทเทิล
ไปๆค่ะ แถอย่างงี้ไม่มีวันจนหรอก แบทๆค่ะ โกรธแค้นแทนเพื่อนมาก มาระบายได้เลยจ๊ะ

ก็แค่เวลา~

• Newbie
  • *
ทะเลาะกันงี้ แปลง มอน 1-1 เลยถ้าไม่อยากเข้าแบทให้เสียตัง  woon_5555
ก่อนเข้ามาหัดอ่านหัวข้อ หรือเนื้อหาที่เป็นภาษาไทยบ้างไหมค่ะ เขาพูดถึงวิธีการเกรียนให้ติดอันดับ1ใน10ของแบทเทิล
เราก็อ้างอิงถึงวิธีเกรียนของวิคนนี้ให้คนอื่นดู ไม่ได้มั่วกระทู้ด้วยค่ะ
ไม่ได้แถออกนอกประเด็นกระทู้ด้วย ไม่ได้เหมือนท่านคุณๆที่มาออกตัวแรงแทนเพื่อนทั้งหลาย แถกันจนสีข้างแหกหมด

ตายละ ขอโทษละกันครับ ผมไม่น่าพลาดมาเจอนักเลงคีย์บอร์ดเลย ขอโทษๆๆ ยอมละ  g#019
ไว้บอกตัวเองเถอะครับ เค้าตั้งหัวข้อกระทู้ "อยาก รวย อยากติด 1 ใน 10 อันดับแบทเทิล มาทางนี้ !! ใหม่"หัดอ่านดีๆมั่งนะ

ต๊าย ตาย ได้อ่านเนื้อหาในประเด็นบ้างไหมค่ะ ว่าจขกท.เขาแนะนำวิธีเกรียนให้ติดอันดับ1ใน10ของแบทเทิล
ไปๆค่ะ แถอย่างงี้ไม่มีวันจนหรอก แบทๆค่ะ โกรธแค้นแทนเพื่อนมาก มาระบายได้เลยจ๊ะ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เกรียนกล่อง สุริยาส.าดแสง แสงเทพ ลำแสงเทวะ    กล่องหมด รีบ หายหัว กล่องมา รีบเกรียนอีกหนุกดี แต่เวลาพักไม่มีคนให้่พักเลย เจอหน้าปุ๊บ ตายปั๊บ  g#043
ชิงฆ่าก่อนตายเองไง woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ก็แค่เวลา~

• Newbie
  • *

ตายละ ขอโทษละกันครับ ผมไม่น่าพลาดมาเจอนักเลงคีย์บอร์ดเลย ขอโทษๆๆ ยอมละ  g#019

ผมขอยอมแพ้ นักเลงคีย์บอร์ดละกันครับ  g#043

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ไปหาความหมายของคำว่านักเลงคีย์บอร์ดมาด้วยนะค่ะ อยากพูดว่าใครถ้าไม่รู้ความหมาย
เรายังไม่ได้กระทำการอะไรที่แสดงว่าเราเป็นนักเลงคีย์บอร์ดเลย

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ครูบอกว่า แต่ก่อนนักเลงน่านับถือมาก แต่ปัจจุบันน่าจับมันยัดคุกมาก g#034
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เงินไม่เนียนเลยนะครับ รุปแรกกับรุป2สังเกตุที่เลข9ครับไม่เหมือนกัน เลย

ถ้าอยากเนียนๆ หลังไมค์ได้ครับมีโปรปั้มหลอกตา จับไม่ได้

g#009
g#024 g#024 g#024

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ไอเชี้ยทาม นี่ เเหละ เทพ30วิ เเ้ล้ว ก้ออก เเบท เค้า รวยยยย woon_5555 woon_5555

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ไอเชี้ยทาม นี่ เเหละ เทพ30วิ เเ้ล้ว ก้ออก เเบท เค้า รวยยยย woon_5555 woon_5555

1-1 ไหม ไม่อาหาร ไม่ผอบ  g#040

♥ น้องเอ :)'

จ๊ะ ว๊ากก !! เคือง " ม้าตาย " จิง ๆ - -. ถ้าชั้นดูให้ดีกว่านี้น๊า " ม้าตาย " คงจับผิดไม่ได้หรอก *^*นี้คือตัวอย่างที่ไม่ดีนะครับทุกคนอย่าเอาเป้นตัวอย่าง - -.

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ผมมีวิธีที่ง่ายกว่านั้นครับ คือ
เก็บกล่องให้ได้พรางตัว แล้วก็วิ่งมาลงสกิวมหมู่ไวๆแต้มก็จะพุ่งทำทุกๆวันก็จะเป็นแบบคนที่ได้ขึ้นอันดับละครับ

แต่ส่วนผมแล้วไม่ชอบหากล่องเพราะว่ามันชอบได้เมาซึ่งทำให้ต้องนั่งผมเลยไม่ค่อยชอบกล่องครับ
นั่นมันวิธีของพวกเกรียนละ

จะพูดถึง เกรียนเทพ สเตปแย่
ชอบด่าพ่อ ล่อแม่ เห่าเหมือนหมา
แค่นักเลง คีย์บอร์ด ไร้น้ำยา
เก่งตายห่า บ้าบอ เกรียนจริงๆ
เกรียนอีโม เกรียนหัวทอง เกรียนรุ่นพ่อ

เกรียนหัวหมอ หลอกล่อ เป็นผู้หญิง
มาพูดจา คะข๋า กวนส้นติง
หลอกเอาบัตร ได้แล้วชิ่ง เกรียนได้ใจ
อยากลองเรียน เคมี ให้มันรู้
ลองทำดู ยาฆ่าเกรียน ทำได้ไหม
ปล่อยไวรัส เฉพาะเกรียน ให้ตายไป
จับช้อตไข่ ให้เป็นหมัน สุญพันธุ์เกรียน
คนจะเกรียน เกรียนที่ใจ ใช่ใบหน้า
ไม่ใช่ว่า ใจจะเกรียน ใช่ที่หัว 
เกรียนพรรณนี้ วันๆ ไม่ไปเรียน
มานั่งเนียน หน้าคอม เล่นแต่เกมส์
อาจสงสัย ทำไมเกรียน มีเงินเล่น
มันทำเป็น เด็กเรียบร้อย พูดจ๊ะจ๋า
รอแม่เผลอ พ่อไม่เห็น จิ้กตังมา
แล้วมาบ้า หน้าจอ รอจะเกรียน