GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~ด่าแบบไหน?ไม่หยาบแต่เจ็บ~

New's

• Sr. Member
55 ว่าตัวเองไมอะนาย  g#016
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥

MesutOzil

• รักใครม่ได้อีก
  • Newbie
  • *
  • คนธรรมดา

จริง ๆ แล้วเนี่ย พี่เค้าเป็นคนดีนะ เป็นคนฉลาด แต่เขายังไม่แสดงออกในชาตินี้ ก็เท่านั้น
 woon_cry woon_cry

【たかしま ちさと】

• Jr. Member
  • **
หน้าปลาดุกชนเขื่อน

[[ หยาบป่ะ ไม่รู้- -] ]

ใครมันกล้าด่าอะ  woon_angry

เท่อใช้คำ นี้ก่อนเราอีกเราจำได้  g#015

5555+ หน้าปลาดุกชนเขื่อน  g#037

หน้าตาแบบนี้อ่ะ >>   *.*  <<  woon_5555

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
โดนอิเฒ่าโรคจิต ไม่เคยโดนด่าแบบนี้มาก่อน โดนครั้งแรกรู้สึกเจ็บถึงทรวงเรยทีเดียว  woon_sad2

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
โดนอิเฒ่าโรคจิต ไม่เคยโดนด่าแบบนี้มาก่อน โดนครั้งแรกรู้สึกเจ็บถึงทรวงเรยทีเดียว  woon_sad2

555555555555555555555555 '

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

555555555555555555555555 '

ขำอะไร  woon_sad1

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
ด่าเชิงวิชาการ หรือเอาไปเทียบกับสิ่งมีชีวิตชนิดอื่นให้คิด  woon_555

เช่น

"ขนาดหมาแมว ฝึกมันมันยังทำได้  คุณเป็นคน คุณควบคุมตัวเองไม่ไ้ด้ ทำสิ่งดีๆไม่ได้ แบบนี้เป็นนายของหมา หรือหมาเป็นนายคุณ?"

คิดได้มันก็เจ็บแล้วปรับปรุง แต่ถ้าคิดไม่ได้+ยังแย่ต่อ เราก็มองเฉยๆพอ

ปล. ผมไม่ค่อยด่าใครนะ ปีนึงนับครั้งได้เลย แต่ถ้ามากจริงๆก็เดินหนีเอา = =

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
อิปลวกไม่มีโปรโตซัวในลำไส้  g#013

แล้วจะย่อยไม้ยังไง  g#015
สวัสดีนะ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
อีคะเมา คลักๆ ประเมียนแต เซราะกราว ขนาดหนัก อีกระนูยทมๆ ประดมเมียนเต  #038

moonmo123

• Newbie
  • *
อย่าแสดงความฉลาด บนพื้นฐานแห่งตวามโง่

woon_5555 woon_5555 woon_5555

ไม่รู้เจ็บป่าวนะ 5555+

Holiczm 'CHU .¸.• ツ

• ♡ HIBARI KYOYA
อีคะเมา คลักๆ ประเมียนแต เซราะกราว ขนาดหนัก อีกระนูยทมๆ ประดมเมียนเต  #038

บ่งบอกมาก woon_555 woon_555

อิอุปกรณ์การเกษตร !!!!!!!  woon_angry
# ว่าไงน้องสาว...ไหวอะเปล่าเบเบ้ *
เธอคือความสุขของฉัน
ถ้าเธอไม่รับมัน ให้ฉันเริ่มต้นอีกกี่ครั้งก็พร้อม