GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมที่เทพหรือขยะ ของเทร

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
ขยะตรงไหนคับ ของเวล 99 คิดกันไปเองหรือปล่าว  ทำไมหรอคับ คิดว่าคนอื่นจะมีเหมือนเตัวเองในราคาที่ถูกกว่าหรอ
จะสร้างกระแสให้มันดรอปยากๆหรอคับ กลัวราคาตกหรอ เคยขายได้พันเอม ตอนนี้เหลือ 100 เอม แล้วไงหรอ ของมันเป็นไปตามกลไกตลาด
ถึงซื้อได้ แต่กว่าจะจุติครบ แพงกว่าราคาตัวมันอีกกี่เท่าไม่รู้

ก็มันมีตัวอะครับ ตอนตัวเองยังไม่มีมันบอกว่าดีแล้ว ลดช่องว่างอะไรนี่แหละ 
พอตัวเองได้มาแล้วก็ดีใจ พอคนอื่นได้มาเยอะๆก็มีออกมาบ่น ไม่รู้ชีวิตมันจะเอายังไง 55
แต่ก็อย่างว่าแหละ กว่าจะจุ6กว่าจะ+16 หนทางอีกยาวไกล  g#009

samunpai1

หน้าไม้ไม่จุ ลดต่อเนื่อง
นายจะใช้เหรอ g#004

เทรสายหน้าไม่ในเรื่องของความต่อเนื่องไม่มีประโยชน์อะไรหลอกนะ ก็มีวิซาร์ดกับเทรนี่ละที่เอาทักษะของคาเดทมาใช้ประโยชน์  woon_555 woon_555
3หัว ถ้าไม่จุ 6 มันกดสู้ยิบตาไหนที่ไหนกันเล่า  g#015 g#015 g#015

oatcha

หน้าไม้ไม่จุ ลดต่อเนื่อง
นายจะใช้เหรอ g#004

เทรสายหน้าไม่ในเรื่องของความต่อเนื่องไม่มีประโยชน์อะไรหลอกนะ ก็มีวิซาร์ดกับเทรนี่ละที่เอาทักษะของคาเดทมาใช้ประโยชน์  woon_555 woon_555
3หัว ถ้าไม่จุ 6 มันกดสู้ยิบตาไหนที่ไหนกันเล่า  g#015 g#015 g#015
         มีค้อน99นะที่ผมรู้มาว่าไม่สามารถกดสู้ยิบตาได้ งันก็ไม่ต้องกดสกิวได้=="

ราคาเมื่อก่อนอย่างเยอะมาก แต่ตอนนี้ลดกระหน่ำ  woon_huh woon_huh woon_huh

ไอ้สันดาน มึงไม่รู้เหรอ ลูกพี่กูต้องการให้ไอเทมพวกนี้มันทั่วถึงเว้ย
แสดงว่ามึงโง่ล่ะสิ เพิ่งมาดรอปได้ อยากได้ราคาแบบเดิมๆกลับมาล่ะสิ
ไอ้หนอนแมลงวันเอ้ย

samunpai1

เบื่อพวกนิวบีผีชีวะเที่ยวร้องโหยหวนรังควานขอส่วนบุญชาวบ้านเขาไปทั่วทุกกระทู้เสียจริง  g#032 g#032 g#032

ของมีค่าในเกมส์มีน้อยลงทุกที คนเล่นก็เริ่มเห็นเกมส์นี้ไปขยะเลิกเล่นไปทุกขณะ ไอพวกที่ทนเล่นๆ กันอยู่นี่ก็เพราะชอบในภาษาไทยที่มันมีอยู่ในเกมส์ทำให้เข้าใจอะไรง่ายๆ หรอก เป็นเหตุผลหลักซึ่งเกมส์อืนไม่มี  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
ขอขยะสักชิ้นสิครับ ผมยังไม่มีเลย

ของในเกมก็เปนไปตามวัฎจักร เมื่อก่อนผมยังซื้อ-ขายเหรียญห้องขัง 50 เอ็มเลย

g#023 g#023

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ขอขยะสักชิ้นสิครับ ผมยังไม่มีเลย

ของในเกมก็เปนไปตามวัฎจักร เมื่อก่อนผมยังซื้อ-ขายเหรียญห้องขัง 50 เอ็มเลย

ช่วง C3 ใหม่ ๆ เหรียนห้องขัง กระดูกสัตว์ วิหารแสงนี่ อย่างแพง

PEET

ก็อย่างที่ว่าอ่านะ กาลเวลามันเปลี่ยนทุกอย่างมันเปลี่ยน คนตาย เกมส์ก็ต้องตาย เกมส์นี้มันมา6ปีได้ละ (ถ้าจำไมผิด ผิดก็ขอโทษด้วยเพราะผมรู้จักเกมส์นี้มาเมื่อ6ปีที่เเล้ว )  ในเมื่อเเร์มันเกลือน เกมส์มันตัน ทุกอย่างมันก็ต้องจบ ทีมงานก็ต้องสรรหา ของสิ่งใหม่มาเพิ่มเรื่อยๆ เพื่อทำให้เกมส์อยู่รอด เเต่จะให้อยู่รอดนานเท่าไหนก็เเล้วเเต่ ท่านทีมงานที่จะมีความสามารถในการพัฒนาเกมส์ต่อไปได้

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
เอาเถอะครับจะได้มีใช้กันทั่วหน้า ลดปัญหาไอ้พวกเล่นอ่อนๆแล้วมาโวยในบอด

VR_1

• **
ที่มันถูก เพราะ

1.คนเลิกเล่นเทรเยอะมากหลักจากโดนปรับไปครั้งใหญ่
2.ไอเทมชิ้นนี้ถ้าไม่ทำการจุแล้วเรียกได้เลยว่ากากมาก
3.แผ่้นวิญญาณที่นำมาใช้ในการจุติ หายาก+ราคาสูง
4.โอกาสในการจุตินั้นน้อยมาก ถ้าจะจุจิงๆใช้เงินเยอะพอสมควร ถ้าใครดวงดีอาจทีเดียวติดหมดทุกจุ แต่ก็โอกาสพบเจอคนแบบนี้น้อยเช่นกัน

ต่อไปแรร์ในอณาคตจะหาง่าย แต่แผ่นวิญญาณจะหายากเพราะ ความต้องการค่อนข้างสูงและราคา คงแพงน่าดูเลย ต่อไปแผ่นวิญญาณระดับสูงๆ เช่น วีรชน เทพ อาจจะเป็นไอเทมแรร์ แทนแรร์พวกนี้ก็ได้  g#004

เบื่อพวกนิวบีผีชีวะเที่ยวร้องโหยหวนรังควานขอส่วนบุญชาวบ้านเขาไปทั่วทุกกระทู้เสียจริง  g#032 g#032 g#032

เมิงขายออกรึยังล่ะ ถ้ายังไม่ออกเมิงโวยวายเพราะเมิงขายไม่ได้ราคาล่ะสิ ไอ้ฟาย

samunpai1

คนอย่างเราไม่ลดตัวลงไปเถียงกับพวกต่ำไพร่ไร้สกุลรุนชาติหรอกนะ    g#019 g#019 g#019

Flame.

• 太完美的爱情我不相信
  • **
  • ♡ แรดจีจี -
ร้านนี้คุ้น ๆ

#038 #038 #038
想要问问你敢不敢
像你说过那样的爱我
想要问问你敢不敢
像我这样为爱痴狂

คนอย่างเราไม่ลดตัวลงไปเถียงกับพวกต่ำไพร่ไร้สกุลรุนชาติหรอกนะ    g#019 g#019 g#019

สาสเอ้ย มึงด่าตัวเองก็เป็นว่ะ กูล่ะเชื่อเลย ก๊ากกกกกกกกกกกก