GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาจจะโดนแบน..แต่ทนไม่ไหวจริงๆจ้ะ

llouza_na

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เป็นพวกสร้างภาพ '

จากที่มีการฟลัดนะคะ  อาจจะโดนไม่สุภาพอะไรก็ไม่เป็นไีรค่ะ  สะใจส่วนตัว

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥

llouza_na

• Newbie
  • *
จะคิดยังไงก็ชั่งค่ะ แต่การกระทำ  มันทำให้ดูต่ำๆ ยังไงก็ไม่รู้ค่ะ'

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **

llouza_na

• Newbie
  • *
เอ่อ  คือ ไม่ได้ว่าแพรด้วยค่ะ  จะด่้าคนสร้างอวตารมาเท่านั้นเอง  ถ้าเรปบนตะกี้เป็นแพรก็ขอโทษด้วยค่ะ !!

ตั้งใจจะด่าตัวฟลัดนะคะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จะบอกว่า ไม่โดนลงโทษหรอกครับ เพราะตกแต่งรูป จีเอ็มไม่รับแจ้งครับ woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

llouza_na

• Newbie
  • *
ขอบคุณค่ะ คุณแมวเรปบน <เรียกไม่ถูก- -">

ตอนแรกกะจะถ่ายตอนที่เค้าฟลัดแต่ว่าสร้างตัวละครเลียนแบบจีเอ็มแพรนะค่ะ  !!

แต่ว่าอยู่ในตลาดมันแลคแล้วหลุดเลยไม่ได้ถ่ายไว้ทัน  ^^''

ยังไงแอนก็ขอโทษแพรทีนะคะ   ที่อาจทำให้เข้าใจผิด  -/l\-

PRGA_.

• **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ไม่ใช่เรื่องจริง อย่าไปเดือดร้อน เราดีจริงเราก็อยู่เฉยๆ ของเราไป
แต่ถ้าเราเป็นอย่างที่เค้าว่ามาล่ะก็...  g#001

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

’ ɐ p u ı ɹ ı ɯ

• **
  • Fear of losing you. ,,
ได้ใจพวกที่เกลียดเลยสิ ล้านเปอร์เซ็นเลยไม่ใช่แพร ถ้าคิดว่าเป็นแพรก็แล้วแต่ไม่ได้บังคับ^^

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥

llouza_na

• Newbie
  • *
 ไม่ได้คิดว่าเป็นจีแพรค่ะ  และเป็นคนแรกด้วยที่บอกว่ามันไม่ใช่!!

คือว่าที่ด่าเนี้ย  เขาฟลัดแล้วแอบอ้างเป็นจีแพรค่ะ

คือ  จะว่าเขาก็ตรงที่ฟลัดแบบไม่เหลือที่ให้คุยกะเพื่อนในลิสเลย

แบบว่าจะคุยกับเพื่อนและจะซื้อของด้วยค่ะ

คือเค้าฟลัดแบบมองไม่เห็นตัวส้มเลย

แล้วแอนเปป็นคนซิบไปบอกจีแพรให้มาแบนพูดด้วยค่ะ  ^^''

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
คนเขาเกลียดถึงขนาดนี้ ทำใจยอมรับซะ และปรับปรุงตัวให้ดีกว่าเดิมดีกว่านะ
ถือเป็นบทเรียน เอาไปทำให้ตัวเองดีขึ้น ดูอย่าง ตอนแพรจัดกิจ
พิมพ์ผิดๆ ถูกๆ บางคำหายไป บางครั้งก็พิมพ์ผิด บ่อย
เน็ตตัด อย่างนี้ มีเถียงกับผู้เล่นด้วย ก็ถือว่าเป็นข้อเสีย ในเรื่องความอดทนตํ่า

และดูตอนก่อนติด อาสา ลงแบท บ่อย เพราะผมเห็นบ่อยมาก ลงทีไร ใครฆ่าเธอได้
ต้องเจอ " ดอก " ทุกราย แต่จากการที่ติดจีเอ็มอาสานั้น กลับกลายเป็น คนสุภาพ
เรียบร้อย ซะอย่างนั้น ใคร ๆ ที่เห็น ก็อดคิดไม่ได้หรอก ที่จะมองว่า " สร้างภาพ "
แต่ถ้าเราจะปรับปรุงตัวจริง ก็ไม่ต้อง สะทบสะท้านหรอก จริงไหม ^^"