GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไฟเตอร์ 31 เวลที่ไหนดีครับ

monkung17

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อครับไฟเตอร์เวล 31 เวลที่ไหนดี ? ตอนนี้ผมอยู่นกจุ๊โดนนกดำตีตายเอาๆ TT ถ้ามีคนใจดีว่างๆมาช่วยผมเวลที่ก็ดีนะครับ  woon_cry #เซิฟสวรรค์ครับ

Gary #.

• Jr. Member
  • **
โกเลมโคลน ไปเรดแล้วก็นั่งรถไฟเถื่อนลงทางเข้าแกรนฟอเรส ไม่ต้องวาปเดินหามอนตีในนั้นเลยงับ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
แนำนะเล่นเซิร์ฟใต้ ดีกว่าครับ เวลไว+ตีกันได้  g#009

monkung17

• Newbie
  • *
อ่ออครับบบบบบ มอนไม่โหดใช่มั้ย 555555555555 #เซิฟใต้เดินไปตีวุ้นหาตังก็ตายละครับ...

cracw

• **
สบายสุดในช่วงนั้นถ้า เข้ไม่ไหว เราว่าเป็น แมพ ภูติพฤกษานะถ้าไม่โดนโต้ครองแมพอะนะ

monkung17

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมเป็นเบอแล้วครับเวล 43 แล้ว #ไม่ได้อัพเพิ่มHP1500 กับเพิ่มแม่นยำจากคลาสไฟเตอร์มาจะเป็นไรมั้ยTT woon_cry woon_cry

ตอนนี้ผมเป็นเบอแล้วครับเวล 43 แล้ว #ไม่ได้อัพเพิ่มHP1500 กับเพิ่มแม่นยำจากคลาสไฟเตอร์มาจะเป็นไรมั้ยTT woon_cry woon_cry
เล่นใหม่ๆ ไม่ควรเล่นขวานนะครับ แนะนำ ถ้าเบอสายดาบ ใส่ดาบฆ่ามังกร กดเบคอน แล้ว เดินแมพเข้วี กดแค่สกิวฟาดดาบ ครับ แต่ก่อนอื่นอย่าลืม อัพฟันดาบเร็วมาด้วย  ถ้าแมพเข้วี คนเยอะ อยากจะเวลไป หาตังไป แนะนำ แมพหนูท่อ เวลไป หาของเควสไปขายด้วย ดีไม่ดี เบียมโชค ตกอีก เก็บวันละนิดเดี๋ยวก็รวยมีตังซื้อของโหดๆ ใส่เองครับ

monarch172572

• **
หน้าหนังสือ ชั่วโมงนึงเวล50แล้วมั้ง ไปเวลที่ฟอร์ทยัน31แล้วไปตีภูติ

monkung17

• Newbie
  • *
เล่นใหม่ๆ ไม่ควรเล่นขวานนะครับ แนะนำ ถ้าเบอสายดาบ ใส่ดาบฆ่ามังกร กดเบคอน แล้ว เดินแมพเข้วี กดแค่สกิวฟาดดาบ ครับ แต่ก่อนอื่นอย่าลืม อัพฟันดาบเร็วมาด้วย  ถ้าแมพเข้วี คนเยอะ อยากจะเวลไป หาตังไป แนะนำ แมพหนูท่อ เวลไป หาของเควสไปขายด้วย ดีไม่ดี เบียมโชค ตกอีก เก็บวันละนิดเดี๋ยวก็รวยมีตังซื้อของโหดๆ ใส่เองครับ

เล่นขวานไปแล้วดิครับ 55555555