GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ค น เ ก่ า ใ น วั น ว า น ™™

• Jr. Member
  • **
  • คนเก่าแก่ ™
เหล่าพสกนิกรชาวไทยเรา รู้สึกอย่างไรกับคำพูดในภาพ แล้วจะร่วมกันจัดการเช่นไร เชิญแสดงความคิดเห็น

ผมขอลบรูปไปก่อนนะครับ แต่ได้ทำการเซฟหลักฐานไว้แล้ว ขอบคุณที่แจ้งเข้ามาครับ -- จีเอ็มแพท  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2013, 11:09:07 โดย จีเอ็มแพท »

OrChidS

• Full Member

The.

• The
หน้าหนังหี อยุแผ่นดินเค้าแล้วยังมาด่าอิก g#012 g#012

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่ต้องไปสนใจ เดี๋ยวมันก็เฉาตายไปเอง g#022
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
คงไม่ได้รู้สำนึกเลยสินะ ว่ายังมีโคตเหง้าศักราช เป็นคนไทย  G#007
ดาบคู่!!!

ExCuseMe

woon_5555 เดวก้ได้เปนเรื่องขึ้นศาลขึ้นโรง  เด็กกระโปก ทำอะไรไม่ค่อยคิดไง  เพราะ โดนจับ มักจะชอบพูดว่า  ผมไม่รู้ ผมขอโทด  woon_5555

Vyse..z

อย่าไปถือสาเด็กครับ
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

ต่อมลูกไม้

• Newbie
  • *
ไอ่พวกนี้พ่อแม่มันไม่สอนเว้ย

ลูกมันเลยเหี้ยงี้ หน้าตบเกรียนแตกเว้ย

มันด่ากษัตย์ระบบเก่านี่แมร่งจับประหาร7ชั่วโครตละเว้ย

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
เค้าเก้บกดอะๆรหรือป่าว ?  g#025
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

~๐ Ryan ๐~

ถ้ามันอยากดัง เดี๋ยวจะเอาของดังๆไปใกล้ๆหู

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
รุ้ไหมทำไมถึงเรียกว่า พระเจ้าแผ่นดิน เพราะแผ่นดินนี้คือของพระเจ้าอยุ่หัว ถ้าไม่รักพระองค์ ก็จงพาตัวเองและครอบครัวออกจากผืนแผ่นดินของพระองค์นี้โดยเร็ว
g#023 g#023

อะไรวะ

• **

idaaa__

• Newbie
  • *
  • -◘♪อิอิ♪◘-
ถ้าจำไม่ผิดนะ ดูถูกหรือดูหมิ่นเบื้องบน ตายสถานเดียวคับ(อายุไม่เกี่ยว)  woon_yes

ZENTOA1

• **
เออ ให้ให้มันตายๆไปเลยอย่าอยู่เลยคนแบบนี้อะ  ลงโทษแม่งให้หมด   คนอย่างนี้ไม่ต้องมาอยู่แผ่นดินไทยเลยอาศัยอยู่ที่ของเขายังมาว่าเขา  ตายๆไปๆ นรกจะกินกะบาน ไอพวกนี้ woon_angry  woon_angry

แทนที่จะให้เขาได้มาขอโทษสิ่งที่ทำไป กลับมีแต่คนมาซ้ำเติม แบบนี้หรอครับเรียกว่าคนดีรักในหลวง แค่เอาชื่อมาบังหน้ามากกว่ามั้ง