GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไปรับห้าโมงนะต่อม

~ตัวเล็กของป๊า+

• Newbie
  • *
ยังกินข้าวอยู่เลย สั่งอาหารอยู่

เออ  พากุไปกินหมูจุ่มด้วยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2012, 15:47:33 โดย จีเอ็มทามะ »

เออ  พากุไปกินหมูจุ่มด้วยนะ

ไม่ต้องให้ใครพาไปก็ได้ เดี๋ยวผมกรวดน้ำไปให้  g#009
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2012, 15:47:48 โดย จีเอ็มทามะ »

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
เดวทำบุญ ถวายขนมปัง นม ไปหั้ย
คนกินคน ?? ไรหว่า

เดี๋ยวผมถวายถุงยาง ไปเพิ่มด้วยจะได้ไม่ทำหกสกปรกชาวบ้านเค้า  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

มีแต่คนใจดีกะจริงๆ ซึ้งใจจนน้ำตาจะไหลออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2012, 15:47:11 โดย จีเอ็มทามะ »

samunpai1

• Full Member
ฮิสทีเรียระยะสุดท้ายตริงๆ ถึงขั้นต้องตั้งกระทู้เองตอบเอง สงสัยพักหลังๆเรตติ้งตก ไม่ค่อยมีใครสนใจ   g#037 g#037 g#037

~ตัวเล็กของป๊า+

• Newbie
  • *
เมียต่อมตั้งนะ ไม่ใช่อิต่อมเป็นคนตั้ง

ฮิสทีเรียระยะสุดท้ายตริงๆ ถึงขั้นต้องตั้งกระทู้เองตอบเอง สงสัยพักหลังๆเรตติ้งตก ไม่ค่อยมีใครสนใจ   g#037 g#037 g#037

ไอ้สมุนไพรกูว่ามึงไปตักน้ำใส่รูตูดชะโงกดูเงาหัวมึงบ้างนะ อย่างกูไม่ต้องให้ใครมาสนใจเว้ย กูอินดี้
และกูไม่ต้องตั้งกระทู้เองตอบเองแบบมึงๆหร๊อก วันๆไม่ทำห่าอะไร ตั้งกระทู้จ้องจับผิดทีมงาน
แหม ไอ้ห่าผิดหวังจากหน้าไม้ 3 หัวเพราะแมร่งราคาตก ตั้งกระทู้ด่าทีมงานไม่มีใครสนใจ งอแงเลยนะมึง
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ไอ้สมุนไพรเอ้ย เงาหำมึงไม่มีแล้ว กร๊ากกกกกกกกกกกก

เป็นที่รู้กันว่าพวกไม่ดีๆ ผมชอบคบ เพราะผมก็อินดี้ ไม่ทำตามใจใครเน้นทำตามอารมณ์และความต้องการส่วนตัว  g#009

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แมร่ง ฮา g#004 อินดี้ ตามเกมส์
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

IIIsboomsIII

• **

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • **
เดี๋ยวผมถวายถุงยาง ไปเพิ่มด้วยจะได้ไม่ทำหกสกปรกชาวบ้านเค้า  g#009
ฮามากประโยคนี้ g#037 g#037

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]