GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่มีรัยมากหรอก เล่นมาทุกชีพเลย คนที่เล่นครบคงเข้าจัยเนอะ

.-l-.M.C.-l-.

• Newbie
  • *
เมิ่อไหร่จะมีอาชีพใหม่มั้งง๊าาา g#046 g#046 เกม12หาง ออกไม่ถึงครึ่งของอสุราเลย มีอาชีพใหม่บ่อยมากๆๆ นะคับจีคับ อัพอาชีพใหม่ให้หน่อยน๊ะ ขอร้องๆๆ g#002 g#001 g#002 g#001 g#002แล้วจะขอบพระคุนอย่างงาม

By: คัยดีอ้ะ

TAMA

• Sr. Member
พูดถึง ตอนนี้ก็มีนะครับ เผ่าอสุรา  g#031

สนใจเข้าไปร่วมทดสอบกันได้ที่เซิร์ฟเวอร์นรกครับ

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
Dragon Nest บังคับเล่นชาปหญิง   12หาง  ชาปกิ้งก่า หน้าตาไม่เท่ห์ซะเลย woon_o_o

พอดูหมดอารมณ์จะเล่น   ขอชาปชายปกติกันไม่ได้เหรอ สรุปอสุราดีสุดแล้ว เฉพาะชาปนะ55

-SilverBorn-

• **
Dragon Nest ภาพสวยนะครับ แต่ทุกเกมที่ใหม่ๆเครื่องต้องสเปคสูงหน่อยนะครับ ไม่เหมือนเกมนี้  g#017 เครื่องสมัยสงครามโลกยังใช้ได้  g#033
อาชีพมันก็อย่างนี้มานานละ เผ่าอสุราเห็นคุยกี่ปีแล้วก็ไม่รู้ = = มาแล้วเผลอๆยุ่งยากกว่าเดิม

Dragon Nest บังคับเล่นชาปหญิง   12หาง  ชาปกิ้งก่า หน้าตาไม่เท่ห์ซะเลย woon_o_o

พอดูหมดอารมณ์จะเล่น   ขอชาปชายปกติกันไม่ได้เหรอ สรุปอสุราดีสุดแล้ว เฉพาะชาปนะ55

อาชีพสายธนูปืน เกมอื่นๆก็มีเยอะแยะนิครับ ไม่เห็นบังคับ = =

Sikarinth

• **
Dragon Nest ภาพสวยนะครับ แต่ทุกเกมที่ใหม่ๆเครื่องต้องสเปคสูงหน่อยนะครับ ไม่เหมือนเกมนี้  g#017 เครื่องสมัยสงครามโลกยังใช้ได้  g#033
อาชีพมันก็อย่างนี้มานานละ เผ่าอสุราเห็นคุยกี่ปีแล้วก็ไม่รู้ = = มาแล้วเผลอๆยุ่งยากกว่าเดิม

อาชีพสายธนูปืน เกมอื่นๆก็มีเยอะแยะนิครับ ไม่เห็นบังคับ = =

อ่ะนะครับ  แซวเกมส์12หาง กับ ดราก้อนเนสเ่ล่นครับ  woon_sunny เกมส์ออนไลน์รู้จักไม่กี่เกมสครับ ลิเนจ2   เคยเล่นแบเถื่อน เล่นไปซักพักเหมือนเล่นออฟไลน์เลยขอบาย เหมือนไม่เจอมนุษย์ woon_5555

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

ช่ายๆ  นั่นเเหละ  คอมผม ซื้อตั้งแต่พระเจ้าเหายังไม่เกิด

-SilverBorn-

• **

อ่ะนะครับ  แซวเกมส์12หาง กับ ดราก้อนเนสเ่ล่นครับ  woon_sunny เกมส์ออนไลน์รู้จักไม่กี่เกมสครับ ลิเนจ2   เคยเล่นแบเถื่อน เล่นไปซักพักเหมือนเล่นออฟไลน์เลยขอบาย เหมือนไม่เจอมนุษย์ woon_5555

อยากเล่นเกมออนไลน์แนวไหนบอกครับ  2D 3D ผ่านมาเกินครึ่งของร้อยเกมครับ  woon_5555

ถ้าไม่อยากเล่นอสุราแต่หาที่ไปไม่เป็นก็ดูตามเว็บพวก

- http://www.online-station.net/
- http://www.8888.in.th/

หรือตามพวกเว็บบริษัทเกมอะครับ

- www.asiasoft.co.th
- www.winner.co.th

2 ค่ายนี้จะใหญ่หน่อย Asiasoft ใหญ่มาตั้งแต่ต้น เกมดีมากทุกเกม แต่เวลาเติมของจะแพงหน่อย  / เส้นจีเอ็มไม่ค่อยมี

ส่วนค่าย Winner เกมจะไม่ดีเท่า Asiasoft แต่จะสะดวกสำหรับคนมีเงินจริง แต่เวลาเล่นน้อย คือเติมแล้วเทพ เป็นระยะเวลา(เช่าของ) / เส้นจีเอ็มเยอะหน่อย

รวมถึงค่ายอื่่นๆ เช่น histsplay , funbox ฯลฯ มีเยอะแยะครับ  g#004

HarryPotter7

• **
เพิ่มเติมจากคุณ-SilverBron- นะครับ asiasoftจะมีโปรอยู่บ้างแต่ไม่ค่อยสร้างความเดือดร้อนให้ผู้เล่นอื่นสักเท่าไหร่
จับได้แบนลูกเดียว (แต่จับได้น้อยไปหน่อยนะ) และ การแจ้งแฮคเป็นระบบดี

nightjusmin

• Full Member
เพิ่มเติมจากคุณ-SilverBron- นะครับ asiasoftจะมีโปรอยู่บ้างแต่ไม่ค่อยสร้างความเดือดร้อนให้ผู้เล่นอื่นสักเท่าไหร่
จับได้แบนลูกเดียว (แต่จับได้น้อยไปหน่อยนะ) และ การแจ้งแฮคเป็นระบบดี
เหมือนจะเบียนทีมงานเกมส์บางเกมส์แถวนี้เลยแฮะ  woon_555 woon_555 woon_555

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
พอจะมีเกมออนไลน์แนวอสุราบ้างมัยครับ แบบเกิดมาตีม่อนเก็บเวลไม่ต้องทำเควสอะ พอดีผมเบื่อมากเลยพวกเกมที่มีแต่เควสเด้งมาตลอดๆไม่ทำเวลก็ไม่อัฟ(ไม่เอาเกมเถื่อน)

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เหมือนจะเบียนทีมงานเกมส์บางเกมส์แถวนี้เลยแฮะ  woon_555 woon_555 woon_555
จัดไปดูงาน asiasoft ดีม่ะ หรือไม่ถูกกันเดี๋ยวความลับแตก 555+ แต่บางทีเขาก็ไม่เปิดให้ดูระบบการทำงานล่ะน่ะ เว้นบางทีก็โชว์การบริหารอย่างเป็นระบบ เปิดกว้างให้คนดูงานได้
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

.-l-.M.C.-l-.

• Newbie
  • *
เผ่าอสุรา เมื่อไหร่จะมาสวรรค์มั้งอ้ะ หรือว่าขมองโดนยึดปันแร้ว นึกชีพอื่นมะบอก(รุนแรกเกินปัยขอโต๊ดด้วยน๊าา g#046) นะคับๆ ขออาชีพใหม่หน่อยละกันนะคับ ผมรุ้ว่า g#046ต้องทำได้แน่สู้ๆ ลิพโพเปงกำลังจัยให้คนสู้น้ะ g#046

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เผ่าอสุรา เมื่อไหร่จะมาสวรรค์มั้งอ้ะ หรือว่าขมองโดนยึดปันแร้ว นึกชีพอื่นมะบอก(รุนแรกเกินปัยขอโต๊ดด้วยน๊าา g#046) นะคับๆ ขออาชีพใหม่หน่อยละกันนะคับ ผมรุ้ว่า g#046ต้องทำได้แน่สู้ๆ ลิพโพเปงกำลังจัยให้คนสู้น้ะ g#046

รีบพิมพ์ไปไหนครับ อ่านแทบจะไม่รู้เรื่องละ woon_5555
ถ้าอยากรู้ความคืบหน้าเผ่าอสุรา ติดตามได้ที่เซิฟนรกนะจ๊ะ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ผมก็เล่นมาแล้วทุกอาชีพ แต่ไม่เบื่อแต่อย่างใด เพราะทุกอาชีพ มันมีเทคนิคที่เรายังไม่รู้ ยังสามารถไปได้อีก มันยังไม่หมด
แนวทางในการเล่นของแต่ละอาชีพมีเยอะมาก แล้วแต่คนจะลองเล่นกัน แต่ส่วนใหญ่เหนแต่คนเล่นเหมือนๆกัน  g#015

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมก็เล่นมาแล้วทุกอาชีพ แต่ไม่เบื่อแต่อย่างใด เพราะทุกอาชีพ มันมีเทคนิคที่เรายังไม่รู้ ยังสามารถไปได้อีก มันยังไม่หมด
แนวทางในการเล่นของแต่ละอาชีพมีเยอะมาก แล้วแต่คนจะลองเล่นกัน แต่ส่วนใหญ่เหนแต่คนเล่นเหมือนๆกัน  g#015

รีหน้าเล่นแอสสาย vit  g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?