GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ
เซิฟนรก คูณEXP กะ อัตราดรอปอยุ่ป่ะครับ

กากไหมล่ะ...

l3ody-Knight

• Full Member
  • *~ Ca$p€r ~*

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

มีรูป เน ติดด้วย อิอิ (เทรใกล้กับคำว่ายกเลิก)
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

l3ody-Knight

• *~ Ca$p€r ~*
มีรูป เน ติดด้วย อิอิ (เทรใกล้กับคำว่ายกเลิก)

*0*

ผมรู้คุณก็เกรียน

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เทรสาวคนสวย

nicky01

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากคำดังกล่าวนั้น ไม่ได้อยู่ในประมวลคำหยาบ แม้จะมีกฏระบุว่าสามารถเอาผิดได้โดย ผู้ที่เป็นคู่กรณี ต้องชี้แจ้งให้ทางทีมงานได้ทราบว่ารู้สึกเจ็บปวดอย่างไรในคำนั้น แต่จากข้อความในช่องสนทนานั้น ผู้เล่นที่พูดคำนั้นไม่ได้ แสดงให้เห็น หรือในช่องสนทนาไม่สื่อให้เห็นว่า คำดังกล่าวนั้นได้เจาะจงที่ตัวเจ้าของกระทู้ ครับ

ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ไม่ดำเนินการใดๆครับ