GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Inw-Free-stryleเลว!!!

PookNaRak01

• Newbie
  • *
  • Pook
ช่วยทีค่ะมันทำมามากละ

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
ตายโหง เพิ่งซื้อกำไลพื้นฐานจากคนนี้มาเมื่อวาน

หวังว่าคงไม่ใช่ของแฮกนะคร๊าบบบบบ

g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

Inw-Free-style

• **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
หืมใส่ร้ายคับ ดูชื่อดีๆคับผมชื่อInw-Free-style ในภาพ .Inw-Free-style.
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

Inw-Free-style

• **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
ผมไม่ยอมนะคับ จีเอมช่วยดูด้วยคับโดนกล่าวหาแบบนี้
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ซวยละเว้ยซวยละหว่า g#013
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

BadBoyZ # Pk

• **
  • # Pk #
เพื่อนผมไม่ใช้คนแบบนั้นครับอย่ากล่าวหามั่วเหอะครับ woon_angry woon_angry woon_angry

yeen1234

• Newbie
  • *
ดูคนเรา ใส่ร้ายกันเห็นๆแบบนี้ ไม่เนียนนะคับ แค้นอะไรเขามากนักหนา ทำแบบนี้ไม่ถูกนะ จะกล่าวหาอะไรก็ดูซะบ้างนะ

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องหลักฐานไม่เพียงพอทีจะเอาผิดนะครับ แต่ถ้าต้องการแจ้งแฮกให้แจ้งที่หน้า support.gameindy.com นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้