GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `

WooD6

• Newbie
  • *
 g#031 นี้ไม่ให้ผมด่าได้่ไง ผมรับผอบอยู่ดีๆ คุณมากวนตีนผม เป็นใครใครไม่ด่ามั่้ง อยากถามว่ามาเสร่ออะไร ผมไปขอตังคุณไง ดูด้วยครับ ตอนที่กวนตีนผมทำไมไม่ถ่ายละครับ แล้วตอนที่ผมด่าทำไมถ่ายล่ะ

WooD6

• Newbie
  • *
ถ้าGM ทำผมจีเอ้มไม่ทำคนที่กวนผมด้วยละครับ ถ้าไม่ปากหมา ปัญหามันก็ไม่มีหลอกครับ :) g#004 g#046

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร -r4I3aI8- คำนวณเวลาอัตโนมัติฟลัดข้อความ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร -r4I3aI8- คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร Q-U___U-Q คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย