GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
เรื่องมีอยู่ว่า  ผมขายของอยู่ที่ตลาดไซร์  ขายหมวกบัค 10M 

และ HORM1 ได้ซิบมาขอซื้อและตอนเดล มันลบ 0 ออกไป  1ตัวพอผมจับได้ประกาศบอกคนที่ตลาด

มันเลย ฟลัดว่า ตัวผมเองที่เป็นฝ่ายลบ 0 แล้วมันก็ออกเกมส์ไป  ผมเองไม่มีภาพ และก็เอาผิดไม่ได้เลยได้มาเตือนทุกคนไว้

จะได้ไม่โดนเหมือนกัน  คนเลวคนชั่ว ยังไงก็เป็นคนชั่ว เกมส์เอาผิดไม่ได้ คนอื่นไม่เห็น แต่นรกเห็น

ผมขอสาปแช่งมัน

โอมพระอิศวร พระนารายณ์ พระอาทิตย์ พระเสาร์ พระอังคารพระเคราะห์หาญ ผลาญศรัตรูทั้งหลาย หญิงชายผู้ร้ายปราบด้วยอำนาจพระมนต์
โอมพระกาฬท่านจึงไห้กรูมากำราบศรัตรูมิไห้ทนทานด้วยสารพระมนต์ โอมประไลยระคอนกันมหาประไลยระคอนกันสารพัดศรัตรูไห้ระหุยระหาย
ระทดระทวย เป็นบ้าคลั่งไคล้ร่ำร้องไห้เรียกผี เป็นกุสีสับสนไห้สาระวนนั่งตาขาว ไห้ร้อนไห้หนาวทั้งตัวคุกไห้คุกหัวคุกคลั่งคุกตะราง
ตาเหลืองตาขาวระงกระงันเคี้ยวขบฟันทอดตัวตาย ตะเกียกตะกายเข้าน้ำเข้าไฟ ซังเซเร่ไปทุกแห่งหนด้วยศัสตราพระมนต์พระสักรวามหาเห

ผมขายของทุกอย่างด้วยความซื่อสัตย์สุจริต  แต่ผมโดนโกงและถูกกล่าวหา  ขอให้บุคคลคนใดก็แล้วแต่ที่ตั้งใจกล่าวหาผม
และตั้งใจจะโกงผม  ขอให้มันตายไม่ดี ขอให้มันและครอบครัวล่มจม ทำมาค้าขายสิ่งหนึ่งสิ่งใดก็ขอให้ขาดทุนย่อยยับ ขอให้มันตามใช้หนี้กรรมที่มันทำกับผมแบบนี้ทุกๆชาติที่มันเกิด ผมขอผูกเวรผูกกรรมไปตลอดทุกชาติ

ปล.โกงกันพอรับได้เพราะมันแค่เกมส์  แต่มึงโกงกูแล้วมาใส่ร้ายกูว่ากูโกงมึง กูยอมไม่ได้
ปล.บางคนว่าเหลวไหล  หลายคนว่างมงาย  แต่ขอเตือนไม่เชื่ออย่าลบหลู่ 

MesutOzil

• รักใครม่ได้อีก
  • Newbie
  • *
  • คนธรรมดา
ไอ่เชี่ยสัสนรกนี่มันไม่มปัญญาหาเองไงคับ

nes

• Sr. Member
ถึงไงตอนนี้ก็จับคนลบ 0 ได้สบายละ เลขมีสี

g#020 ทีหลัง กดถ่ายรูปเลย

- FOXCATCHE'R

• Jr. Member
  • **
สู้ๆครับ  ถือว่าทำบุญทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว  g#031 g#031 g#009

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะให้ทีมงานลงโทษต้องนำหลักฐานมาเสนอด้วยนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้