GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โอกาสติดร่ายเร็วนี่มาจากอะไรบ้างคับ

JuBBabyCry

• Jr. Member
  • **
ไหนๆ ก็ตั้งโพสแล้ว ถามต่อเลยละกันคับ เซตปราชดรอปจากอะไรบ้างคับ  g#021

มนุษย์ว่างผู้หนึ่ง

• เราจะจืดจางไปด้วยกัน
  • **
ไหนๆ ก็ตั้งโพสแล้ว ถามต่อเลยละกันคับ เซตปราชดรอปจากอะไรบ้างคับ  g#021
มาจากความเเรงโป๊ะ + ของลดร่ายครับ เซตปราช รองเท้า ดรอปจากเห็ดที่อยู่ในบ่อเรด คลุมจากบอสปลา เเหวนจากพีเวียส ครับ  woon_555

black

• **
มันจะมีร่ายเร็ว กับ ร่ายติดคริ ครับ ร่ายคริคือร่ายไร้หลอด
 ร่ายเร็ว ได้จากของที่เพิ่มสถานะลดร่ายต่างๆ
 ร่ายคริ ได้จาก อัตราโป๊ะเช๊ะ ครับ