GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ 3 มกราคม 2561

จีเอ็มเซรุ่ม

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie

1.รายการอัพเดท
1.1 ปรับปรุง นำทางเควส ให้ชัดเจนขึ้น
  • ปรับปรุงให้ลูกศรนำเควสให้ชันเจนดูง่ายกว่าเดิม

1.2 เช็คคนที่ยังจิตแห่งอาชีพไม่ครบทุกอาชีพ (อย่างน้อยอาชีพละ 1 ครั้ง) ห้ามเข้าห้องเก็บจิตส่วนตัว
  • ปรับปรุงการใช้แผนที่ยกก๊วนกับห้องเก็บจิตส่วนตัว เช็คตัวละครที่ไม่มีทักษะแห่งจิตห้ามเข้าห้อง

1.3 แก้ไขบัคฮาเล่ย์ จากชุดซานต้า

2.อัพเดทไอเทมมอลและของขาย

2.1 ตู้หยอดไข่จิ๋ว 27 3 ม.ค. - 10 ม.ค. 61
  • หนูจะเป็น VIP 1 วัน  2 ชิ้น
  • กล่องประกันชีวิต(สำหรับเช่า 1 วัน) 2 ชิ้น
  • อำพันลึกลับ 4 ชิ้น
  • ชุดเพิ่มพลังฮึดสู้ 1 วัน 1ชิ้น
  • ยาขอแชร์ด้วยคน 1 ชิ้น
  • กระจาดสุ่มตะโก้จำแลงคู่หู เกรด A 1 ชิ้น
  • ผอบกวางเบงกอล
  • ยาหยั่งรู้ 7 วัน 1 ชิ้น
  • กล่องเปิดยังไงก็ได้ดีเบียม 30 ก้อน 2 ชิ้น

2.2 ตู้หยอดไข่พรีเมียม 3 ม.ค. - 10 ม.ค. 61
  • ใบเพิ่มยศของคหบดี 4 ใบ
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ V.2(Zest 500)
  • บัตร GAMEINDY
  • ชุดบู๊สุดคุ้มพิเศษ
  • มังกรอวตาร
  • ปีกเพลิงกล
  • กล่องสุ่มอาวุธแรร์ชื่อทอง
  • ชุดเด็กเสี่ยเวลง่ายสบายอุรา
  • กล่องตีบวกระดับใหญ่ 1 กล่อง

2.3 ต้นไม้แห่งความสุข คริสมาส
  • หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ
  • ชุดตะลุยโลกอสุราสุดคุ้ม
  • กล่องตีบวกระดับใหญ่ 1 กล่อง
  • ชุดรีสุดคุ้ม
  • กล่องสุ่มพาหนะ ระดับ S
  • ปีกนางฟ้า
  • กล่องสุ่มปีกมหัศจรรย์
  • กล่องสุ่มอาวุธแรร์ชื่อทอง

มีโอกาสสุ่มเพิ่มได้หมวกทองคำ มูลค่า 100 M
  • กล่องหมวกทองคำจิ๋ว 5 กล่อง
  • กล่องหมวกทองคำใหญ่ 1 กล่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2018, 10:06:22 โดย จีเอ็มโรโล่ »

Li_ver_pool

• Newbie
  • *
แล้วแถบคีย์ลัดหายบ่อยเวลาเข้าวาป จะแก้ไขให้ตอนไหนครับ น่ารำคาญมากๆ

จีเอ็มวัคซีน

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
  • จีเอ็มวัคซีน[ยินดีให้บริการ]
รบกวนแจ้งรายละเอียดมาทาง inbox เพจอสุราทีได้ครับทางทีมงานจะขอข้อมูลเพิ่มเติมและจะรีบแก้ไขให้ครับผม
แล้วแถบคีย์ลัดหายบ่อยเวลาเข้าวาป จะแก้ไขให้ตอนไหนครับ น่ารำคาญมากๆ
t=6s

เจ้านายสั่งมา

• การป้องกันและปราบปราม คืออีกทางเลือกของผมที่จะเล่น
  • Newbie
  • *
  • ห้ามการซื้อขาย แลกเปลี่ยน ไอเท็ม เงินบิลล่า และเงินโซล อันเป็นการหลอกลวง
รบกวนแจ้งรายละเอียดมาทาง inbox เพจอสุราทีได้ครับทางทีมงานจะขอข้อมูลเพิ่มเติมและจะรีบแก้ไขให้ครับผม
เป็นเหมือนกันครับแถบคีย์ลัดจอหลักหาย แต่ออนจออื่นปกติไม่หาย

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
เป็นเหมือนกันครับแถบคีย์ลัดจอหลักหาย แต่ออนจออื่นปกติไม่หาย
นั้นสิ น่ารำคาญ แต่ของผมมันหายเกือบทุกจอเลยนะ    ทีมงานถามหน่อยสิ ทำไมผมไม่เห็น NPC การงานละ ไอพวกต้นไม่ก้อนแร่พวกนี้นะ ต้องรับมาก่อนเหรอถึงจะเห็นนะ มันแปลกๆนะจออื่นที่มีการงานมันก็มองเห็นปกติ แล้วก็ลำบากด้วยเพราะอีกจอมองไม่เห็นไม่รู้ว่ามันหายไปยังต้องคอยมาสลับจอดูบ่อยๆไม่ดีนะครับ

รหัสลับ

• Newbie
  • *
เงียบยังกับป่าช้า ยังมีคนทำงานรึ ?

เด็กเอ๋ยเด็กน้อย ตรรกะควายๆ เอาแหวนลงตู้ คิดได้ไง ควายแท้ๆ ไม่มีวัวผสม เว้ยยยยย
มีแต่ควายเท่านั้นที่คิดได้แบบนี้