GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอเพื่อจะไห้เกมมันดีขึ้น

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
คือเซิร์ฟเวอร์วุนวันวานคนทดสอบน้อยมาก อยากจะไห้ทีมงานปิดเซิร์ฟเวอร์นรกชั่วคราวเพื่อไห้คนที่นรกได้มาช่วยกันทดสอบ จะได้มาแบ่งปั่นความคิดกันเยอะขึ้น เพราะตอนนี้ก็ไม่เห็นจะมีอะไรไห้ทดสอบเลยมีแต่พวกที่ไปเล่นยาวๆ เพราะของมีเบิกเลเวลกดได้ เพราะฉนั้น ควรทำการปิดเซิร์ฟนรกชั่วคราวก่อน เพื่อมาช่วยกันทดสอบที่วุนวาน เพราะดูแล้วคนแค่นี้คงเปิดทอดสอบอีกยาว

wiperace

• **
เห็นด้วยอย่างยิ่ง  จะเปิดไปทำไมนรกในเวลาที่ยังไม่ได้ต้องการทดสอบอะไรเปิดดึงคนเซิฟอื่นไปฟรีๆ  ตอนนี้วันวานต้องการกำลังคนทดสอบมากก็แทนที่จะปิดไปก่อน ไม่เข้าใจทีมงานเลยแฮะ

• **
เห้อเมื่อไหรจะทดสอบวันวานเสร็จ  ตอนแรกคนกำลังเยอะเลยตอนปิดนรก คนมาวอ 3 4 คน พอเปิด เซิร์ฟนรก คนไม่มีมาบุกเลย แล้วแบบนี้เมื่อไหรจะทดสอบเสร็จ  G#007

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
หลักๆเลยนะครับ ทดสอบการเก็บเวลมันหน่าเบื่อครับ เอาเวลาไปหาของเชิร์ฟหลักยังจะคุ้มกว่า

อันนี้ความคิดของผมนะ จีน่าจะเปิดx1000-5000เป็นช่วงๆนะครับเพื่อที่จะให้คนเล่นได้ทดสอบอย่างอื่นไปด้วยไม่ใช่ว่าจะมานั่งเวลกันเป็นสิบสิบวันกว่าจะเวล60ได้ ตี้ก็ไม่มี มอนก็โหดกว่าเราอีก ผมว่ามันเสียเวลาเพราะไม่รู้จะทำไรนอกจากเดินเวล

อย่าด่าผมนะ มันความคิดเห็นส่วนตัวว่าน่าจะรู้ๆกันแล้วว่ามันเวลยาก ป่านนี้คงไม่มีไครเวล99มั้ง

เชิร์ฟนี้น่าจะเป็นการเพิ่มขีดจำกัดเลเวล ตอนนี้ตัน99พอมีคนตันเยอะๆแล้วก็เพิ่มเป็น120 150 180 200 ว่าไป

มันต้องเวลยากขึ่นไปเรื่อยๆอยู่แล้ว ในช่วงทดสอบนี้ก็ขอให้เปิดx5000 ให้มีคนเวลตัน99เยอะๆแล้วจะได้ไปทดสอบอย่างอื่นกันบ้าง

• **
หลักๆเลยนะครับ ทดสอบการเก็บเวลมันหน่าเบื่อครับ เอาเวลาไปหาของเชิร์ฟหลักยังจะคุ้มกว่า

อันนี้ความคิดของผมนะ จีน่าจะเปิดx1000-5000เป็นช่วงๆนะครับเพื่อที่จะให้คนเล่นได้ทดสอบอย่างอื่นไปด้วยไม่ใช่ว่าจะมานั่งเวลกันเป็นสิบสิบวันกว่าจะเวล60ได้ ตี้ก็ไม่มี มอนก็โหดกว่าเราอีก ผมว่ามันเสียเวลาเพราะไม่รู้จะทำไรนอกจากเดินเวล

อย่าด่าผมนะ มันความคิดเห็นส่วนตัวว่าน่าจะรู้ๆกันแล้วว่ามันเวลยาก ป่านนี้คงไม่มีไครเวล99มั้ง

เชิร์ฟนี้น่าจะเป็นการเพิ่มขีดจำกัดเลเวล ตอนนี้ตัน99พอมีคนตันเยอะๆแล้วก็เพิ่มเป็น120 150 180 200 ว่าไป

มันต้องเวลยากขึ่นไปเรื่อยๆอยู่แล้ว ในช่วงทดสอบนี้ก็ขอให้เปิดx5000 ให้มีคนเวลตัน99เยอะๆแล้วจะได้ไปทดสอบอย่างอื่นกันบ้าง

อันนี้เห็นด้วย เพราะกว่าจะได้ทดสอบท้อสะก่อน

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
ตามที่อ่านมาเราคิดว่า ....

การที่คนเล่นน้อยหรือคนเทสน้อยนั้นมันเป็นอุปสรรคในการดำเนินงานของทางนั้นเป็นอย่างมาก

แต่เราก็คิดว่า การปิดเซิฟอื่นมันก็อาจจะไม่ได้ช่วยให้คนมาทดสอบกันเยอะขึ้น เพราะถ้าปิดนรกไป ก็มัทั้ง หนัวสือ สวรรค์ ใต้ภิพบ ที่คนสามารถเลือกไปได้หลายเซิฟ

ประเด็นหลักเลยน่าจะมาจากความจืดชืดและจำเจ ที่วันๆเอาแต่เวล เวล เวล และ เวล ลองหาอะไรเป็นแรงพลักดันในการเล่นหน่อยก็ดีน้ะเผื่อจะเป็นการดึงดูดให้คนสนใจมากขึ้น ค่ะ

g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041

• **
มันมีคนจำพวกนึงที่เล่นแต่นรกไง ถ้าปิดไปก็อาจจะมาเพราะตอนที่ปิดไปช่วงนึง เห็นคนเวลเยอะอยู่พอดู ส่วนนึงที่ไม่เข้ามาทดสอบก็คือ การเวลที่ยาก กว่าจะได้ทดสอบ แต่ก็ไม่น่าจะเสียหายอะไรที่ปิดนรกถึง27 นี้เลยนะ ถ้าไม่มีคนที่เล่นแบบจิงจังก็ไม่น่าจะเดือดร้อนอะไร เพราะว่าไม่อยากจะไห้เลื่อนการเปิดเซิร์ฟวุนวันวานไปอีก

---------IcezeicE

เห็นดเ้วยค่ะ เพราะเซิฟทดสอบไม่มีใครมานั่งลงทุ่นมากมายหรอค่ะ เปิด*ดรอปด้วยก้ได้น่ะ นั่งเวลอย่างเดียวก็เบื่อค่ะ มีความรู้สึกว่าเวลไปทำไมเดียวก็รี รอไปเซิฟจริงๆเลย ทีมงานน่าจะเปิด * เป็นช่วงเวลา

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง
คือ เราว่านะ ถึงปิดนรกไป วันวานก้ไม่ค่อยมีคนทดสอบหรอก มันน่าเบื่อ ไม่มีอะไรให้ทํา นอกจากเวล ให้เรานั่งเวลทั้งวันเหรอ มันไม่หนุกหรอกนะ  g#018

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
คือ เราว่านะ ถึงปิดนรกไป วันวานก้ไม่ค่อยมีคนทดสอบหรอก มันน่าเบื่อ ไม่มีอะไรให้ทํา นอกจากเวล ให้เรานั่งเวลทั้งวันเหรอ มันไม่หนุกหรอกนะ  g#018
ถ้าคนเยอะมันจะไม่หน้าเบื่อเลยครับ เก็บเวลกับเพื่อน เเละ เก็บเวลคนเดียวมันต่างกันเยอะนะ อีกอย่างเกมมันไม่ได้มีเเต่เก็บเวล ไปดรอปของกับเพื่อน เล่นกิลวอร์ ตีบวก พัฒนาตัวเอง มีอะไรทำตั้งเยอะครับ  woon_sunny