GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทักษะ C3 และชุดสี ของเผ่าอสุรา ชุดที่ 2 (พร้อมให้ทดสอบ)

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
13 ธ.ค. เช้า "ยกสนับระดับ10มันก็เหมือนพาลายกโล่ปะวะ">>>>> 13 ธ.ค.ค่ำ "เดี๋ยวก่อนแยกแยะนิดนึงยกสนับส่วนยกสนับยกโล่ส่วนยกโล่อย่าเอามารวมกันครับ"  เอิ่ม... g#015 คือแบบ ก่อนที่มึงจะมาแถเอ้ยมาเถียงกับคนอื่นเขาไปทั้วเนี่ยมึงช่วยเถียงกับตัวเองให้จบก่อนมั้ย คือเช้าพูดอย่างค่ำพูดอย่าง เป็นเอามากปะ ยาหมดหรือไง หาหมอก่อนดีมั้ย ป.ล.มีปัญญาเก็บจิตเผ่ายัง ไม่ร้องให้ปรับมอนดันจิตให้กากลงอีกสักหน่อยหรอ คนมันกากมาโทษมอนเตอร์ ถถถถถถถถถถถถถถ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 http://forum.asura.in.th/index.php?topic=43577.0

พ่อคนเก่ง เอาบอร์ดกรู มาเสนอ แล้วคิดว่ากรู คงเลิกเล่นมั้ง  สมองมึงทำได้แค่นี้ เทพบอร์ดจริงๆ

ยกสนับ10 เหมือนพาลายกโล่ กูพูดตอนไหน ส่วนที่กูบอกให้แยกระหว่างยกสนับกับยกโล่ มัน ตีความไม่ออกหรอวะ เด้กอนุบาลยังคิดได้เลย ปัญญาอ่อน แล้วอยากเทพบอร์ด

ยกสนับกับยกโล่ เขาไม่ได้เอามาคิดรวมกัน สมองมันแมร่ง อ่อนกว่าเด็กอนุบาลวะ มึงต้องการอะไรจากกุ กุหาให้ ไม่ต้องมาโชว์ความปัญญาอ่อนก็ได้ กูสงสารมึง

belle_bam

• Newbie
  • *
คือสถานที่ที่ไปฝึกซี 3 นี่อยู่ตรงส่วนไหนบ้างคะเนี่ยหาไม่เจอสักที ขอเกาะกระทู้หน่อย

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ชื่อตัวละครเธอชืออะไรคะทิ้งไว้เลยเดียวเราซิบไปหาแล้วจะพาไปขี้เกรียจเอาภาพลงบอร์ด g#002

inwnon41

• Newbie
  • *
ช่วยถ่ายรูปภาพตรงจุดทำเควสด้วยครับจีเวลลาไปหามันหาไม่เจอ