GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากถึง FC ZoDiC

woon_555

ว้าว ดีใจที่ได้เจอคับ ท่านวิศวะกร ด้านการสื่อสารนักกฎหมายผู้ยิ่งใหญ่

ผมรู้อยู่แล้วคับ ว่าคุณต้องมาโผล่ในบอร์ดนี้ วันไหนมีชื่อคุณว่า สอบได้เป็นอัยการผู้ช่วยค่อยมาสอนกฎหมายพวกผมนะคับ จะรอวันนั้นนะ!

The Kingdom of Thailand หรือราชอาณาจักรไทย ไม่เคยมีความลับหรอกคับ

ธุรกิจผิดกฎหมายทุกชนิดในประเทศมีฐานข้อมูลหมดคับ มีผู้ร่วมเครือข่ายเป็นข้าราชการกี่คนใครบ้าง มีทรัพสินย์เท่าไหร่ มันไม่เคยเป็นความลับเลยคับ

มันขึ้นอยู่ที่ว่า พวกคุณจะเข้าถึงฐานข้อมูลนั้นได้ยังไงเพราะมันจะเกี่ยวพันถึงความลับสุดยอดเรื่อง งบลับไงคับ หรือมีปัญญาแค่ไปหามาจาก Google แค่นั้นจริงๆ?

พวกผมอ่านวิธีคิดของพวกคุณออกตั้งแต่ ที่พวกคุณอุตส่าไปหาข่าวเก่าที่เจ้านายพวกผมเคยไปพิมพ์ทิ้งใว้ตั้งแต่ก่อนเข้ารับราชการหมดแล้วคับ

ถ้าพวกคุณคิดว่าการมาข่มขู่พวกผมแบบนักกฎหมายฝันกลางวัน มาอ้างความถูกต้อง ความยุติธรรม มาอ้างอายุความของคดี บอกเลยคับว่า มันไม่ได้ผลหรอกนะ

พวกคุณชอบบอกว่า พวกผมชอบกล่าวพาดพิงคนใหญ่คนโต งั้นเอาแบบนี้ไปเลยคับ รอบนี้พวกผมจะกล่าวพาดพิงท่าน ................ไปเลยดีกว่า

ก่อนที่จะมารับราชการในกระทรวงการต่างประเทศเจ้านายพวกผมเคยทำงานให้...........มาก่อนคับ แต่พอท่าน..........หมดอำนาจเจ้านายพวกผมก็ไปอยู่ฝั่งพ่อตาแทนคับ

ฝากเรียนถามท่านนักกฎหมายผู้ยิ่งใหญ่สมาคม Guardian & Knight และ My Lucky Star Server PK หน่อยคับว่า

การที่คนใหญ่คนโตระดับท่าน ......... ............. ต้องไปป่าวประกาศกับผู้นำทุกประเทศทั่วโลกว่า ระบบตุลาการของประเทศไทย มันไม่เคยมีความยุติธรรมอยู่จริง!

คำพูดประโยคนี้ท่าน ................ ต้องการจะสื่ออะไรคับ? ฝากถึงผู้เล่นเซิฟอื่นๆที่มีความเป็นกลาง ถ้าคุณไม่ลองเข้ามาเล่น เซิฟPK คุณไม่มีทางได้สัมผัสกับพฤติกรรมการสร้างอิทธิพลจอม

ปลอมของคนพวกนี้หรอกคับ สมาคมเกรียนมหาเทพยินดีต้อนรับผู้เล่นจากเซิฟอื่นเสมอคับ ไม่ลองไม่รู้นะผมว่า!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2016, 13:57:28 โดย จีเอ็มตัวกลม »

thonson04

• Newbie
  • *
ผมลองให้เพื่อนดูให้แล้ว ศรุต บัวประเสริฐ เป็นเด็กอายุ 14 เองนะครับ อยู่ใน กทม.
ไม่ได้มีความเกี่ยวข้องกับ พล.ต.ต.โกศล บัวประเสริฐ เลย ท่านเกษียรราชการแล้วอยู่สิงห์บุรี
แล้ว ศรุต บัวประเสริฐ เนี่ย มีชื่อเดียวในประเทศ ไม่มีใครเปลี่ยนชื่อ มาเป็นชื่อนี้เลย

ผมสงสัยว่าพวกท่านน่ะ เป็นตัวจริงหรือเปล่า เอาชื่อเด็กมาแอบอ้าง ไม่ดีเลยนะครับ
ลองเข้า กูเกิล แล้วพิมพ์ ศรุต บัวประเสริฐ เห็นมีโพสนึง โพสไว้เมื่อปี 2010 ติดคุกได้เลยนะครับ
พวกท่านน่ะ พิมพ์ไว้ว่า ครอบครัวพวกท่าน ทำธุรกิจมืดอยู่ต่างประเทศ แข่งกับ...(นักการเมืองคนนึงอยู่)
ธุรกิจมืดชาวบ้านอย่างผมยังรู้เลยว่าเป็นสิ่งผิดกฏหมาย แล้วเอ่ยคนอื่นมาด้วยน่ะเจอเต็มๆเลยนะครับ

ถ้ามีใครเอาข้อความนั้นไปแปะห้องราชดำเนิน พันทิป เรืองยาวแน่ นักการเมืองที่ว่าน่ะหัวหน้าพวกเค้าเลยนะ
ถึงจะโพสไว้เมื่อปี2010ก็เถอะ คดียังไม่หมดอายุความนะครับ

ยังไม่จบนะ พวกท่านบอกว่าเป็น ลูกพล.ต.ต.แล้วพล.ต.ต.ที่มีนามสกุลนี้ก็มีคนเดียว ซึ่งท่านได้เกษียรไปแล้ว
โพสแบบนี้ใครก็มองว่าครอบครัวพล.ต.ต.นามสกุลนี้ทำธุรกิจมืดอยู่นะครับ สองเด้งเลยนะ

ผมคงไม่เอาลิ้งค์มาให้ดูนะครับ ไม่อยากเกี่ยวข้องเดี๋ยวจะซวยไปด้วย
ใครอยากเห็น พิมพ์ คำว่า ศรุต บัวประเสริฐ ลงกูเกิล ข้อความนี้อยู่ใน ห้องกิลเทพมรณะ หน้า41
ไม่ได้มีแค่นี้นะ มีอย่างอื่นอีกเยอะ ลองหาดูครับ อ่านแล้วเพลินดี จากง่วงๆมานี่ตาแจ้งเลย  woon_sunny

ว้าว นั่นมัน Facebook ปลอมพวกผมก็เข้าไปดูมาแล้วคับ

ก็ผู้เล่นส์เกมส์นี้แหละคับอุตส่าไปสร้างให้ พวกคุณจะเรียกว่าอะไรก็สุดแล้วคับ แต่พวกผมเรียกว่าหมดอำนาจไปตั้งแต่ปี 57แล้วคับ

ตอนนี้ท่านอยู่ที่จังหวัดภูเก็ตคับ การไปหาข่าวใน Google พวกคุณมีปัญญาทำได้แค่นั้นจริงๆหรอคับ เวรกำ!

กลับไปอ่านดูดีๆ ผมไม่ได้พูดถึง Facebook ซักคำครับดูในกระทู้นี้ก็ได้
ผมพูดถึง คนชื่อ ศรุต บัวประเสริฐ พวกของพวกคุณครับ อยากรู้ว่าเค้าพิมพ์อะไรไว้ ก็ลองทำตามที่ผมบอกดู
จะโฆษณาตัวเองยังไง ก็ตามสบาย อย่าลากคนอื่น หน่วยงานหรือองค์มาเกี่ยวข้อง มันผิดกฎหมาย

ส่วนเรือง Facebook ผมก็เห็นครับ แต่เห็นเป็นเด็กเลยไม่อยากยุ่ง จะปลอมหรือจริง ตรวจสอบไม่ยาก ไม่ต้องไปแอดเจ้าของเฟสหรอกครับ
แค่แอดเพื่อนเค้าไว้หลายๆคนสอบถามข้อมูลดูว่า รู้จักตัวคนชื่อ ศรุต บัวประเสริฐ มั้ย เรียนที่ไหน พ่อแม่ชื่ออะไร บ้านอยู่ไหน
เอาลิ้งค์ที่เค้าพิมพ์ไว้ หรือ โฆษณาตัวเองไว้ ให้เพื่อนเค้าดู แค่นี้ก็รู้แล้วครับ

7บรรทัดพอดี หวังว่าที่ผมพิมพ์ไว้คงอ่านเข้าใจนะ แล้วถ้าจะตอบ ช่วยตอบให้ตรงประเด็นด้วยครับ ไม่ต้องโฆษณาตัวเองนะผมไม่สนใจ woon_sunny

ระวัง พรบ. คุ้มครองสัตว์น้าา

อ้อ คนนี้นี่เองหรอคับ ฟรัง ว้าว!

ผมลองให้เพื่อนดูให้แล้ว ศรุต บัวประเสริฐ เป็นเด็กอายุ 14 เองนะครับ อยู่ใน กทม.
ไม่ได้มีความเกี่ยวข้องกับ พล.ต.ต.โกศล บัวประเสริฐ เลย ท่านเกษียรราชการแล้วอยู่สิงห์บุรี
แล้ว ศรุต บัวประเสริฐ เนี่ย มีชื่อเดียวในประเทศ ไม่มีใครเปลี่ยนชื่อ มาเป็นชื่อนี้เลย

ผมสงสัยว่าพวกท่านน่ะ เป็นตัวจริงหรือเปล่า เอาชื่อเด็กมาแอบอ้าง ไม่ดีเลยนะครับ
ลองเข้า กูเกิล แล้วพิมพ์ ศรุต บัวประเสริฐ เห็นมีโพสนึง โพสไว้เมื่อปี 2010 ติดคุกได้เลยนะครับ
พวกท่านน่ะ พิมพ์ไว้ว่า ครอบครัวพวกท่าน ทำธุรกิจมืดอยู่ต่างประเทศ แข่งกับ...(นักการเมืองคนนึงอยู่)
ธุรกิจมืดชาวบ้านอย่างผมยังรู้เลยว่าเป็นสิ่งผิดกฏหมาย แล้วเอ่ยคนอื่นมาด้วยน่ะเจอเต็มๆเลยนะครับ

ถ้ามีใครเอาข้อความนั้นไปแปะห้องราชดำเนิน พันทิป เรืองยาวแน่ นักการเมืองที่ว่าน่ะหัวหน้าพวกเค้าเลยนะ
ถึงจะโพสไว้เมื่อปี2010ก็เถอะ คดียังไม่หมดอายุความนะครับ

ยังไม่จบนะ พวกท่านบอกว่าเป็น ลูกพล.ต.ต.แล้วพล.ต.ต.ที่มีนามสกุลนี้ก็มีคนเดียว ซึ่งท่านได้เกษียรไปแล้ว
โพสแบบนี้ใครก็มองว่าครอบครัวพล.ต.ต.นามสกุลนี้ทำธุรกิจมืดอยู่นะครับ สองเด้งเลยนะ

ผมคงไม่เอาลิ้งค์มาให้ดูนะครับ ไม่อยากเกี่ยวข้องเดี๋ยวจะซวยไปด้วย
ใครอยากเห็น พิมพ์ คำว่า ศรุต บัวประเสริฐ ลงกูเกิล ข้อความนี้อยู่ใน ห้องกิลเทพมรณะ หน้า41
ไม่ได้มีแค่นี้นะ มีอย่างอื่นอีกเยอะ ลองหาดูครับ อ่านแล้วเพลินดี จากง่วงๆมานี่ตาแจ้งเลย  woon_sunny

ว้าว นั่นมัน Facebook ปลอมพวกผมก็เข้าไปดูมาแล้วคับ

ก็ผู้เล่นส์เกมส์นี้แหละคับอุตส่าไปสร้างให้ พวกคุณจะเรียกว่าอะไรก็สุดแล้วคับ แต่พวกผมเรียกว่าหมดอำนาจไปตั้งแต่ปี 57แล้วคับ

ตอนนี้ท่านอยู่ที่จังหวัดภูเก็ตคับ การไปหาข่าวใน Google พวกคุณมีปัญญาทำได้แค่นั้นจริงๆหรอคับ เวรกำ!

กลับไปอ่านดูดีๆ ผมไม่ได้พูดถึง Facebook ซักคำครับดูในกระทู้นี้ก็ได้
ผมพูดถึง คนชื่อ ศรุต บัวประเสริฐ พวกของพวกคุณครับ อยากรู้ว่าเค้าพิมพ์อะไรไว้ ก็ลองทำตามที่ผมบอกดู
จะโฆษณาตัวเองยังไง ก็ตามสบาย อย่าลากคนอื่น หน่วยงานหรือองค์มาเกี่ยวข้อง มันผิดกฎหมาย

ส่วนเรือง Facebook ผมก็เห็นครับ แต่เห็นเป็นเด็กเลยไม่อยากยุ่ง จะปลอมหรือจริง ตรวจสอบไม่ยาก ไม่ต้องไปแอดเจ้าของเฟสหรอกครับ
แค่แอดเพื่อนเค้าไว้หลายๆคนสอบถามข้อมูลดูว่า รู้จักตัวคนชื่อ ศรุต บัวประเสริฐ มั้ย เรียนที่ไหน พ่อแม่ชื่ออะไร บ้านอยู่ไหน
เอาลิ้งค์ที่เค้าพิมพ์ไว้ หรือ โฆษณาตัวเองไว้ ให้เพื่อนเค้าดู แค่นี้ก็รู้แล้วครับ

7บรรทัดพอดี หวังว่าที่ผมพิมพ์ไว้คงอ่านเข้าใจนะ แล้วถ้าจะตอบ ช่วยตอบให้ตรงประเด็นด้วยครับ ไม่ต้องโฆษณาตัวเองนะผมไม่สนใจ woon_sunny

โหย นี่คุณถึงขนาดลงทุนไปขุดข่าวเก่าจาก Google เพื่อเอามาเล่าใหม่ แล้วยังจะกล้ามาบอกว่าไม่สนใจ

ในบอร์ดนี้บอกเลยคับ มันมีแต่พวกคุณทั้งนั้นที่เข้ามาสนใจ ผู้เล่นเซิฟอื่นหรือทีมงานไม่เคยสนใจเข้ามาอ่านหรอกคับ!

พวกผมเริ่มเชื่อที่ ZoDiC เคยบอกใว้แล้วคับว่า พวกคุณใช้ ตรรกะแบบเด็กๆ จริงๆ

แค่พวกคุณสอนผมว่า วิธีการตรวจสอบคน พวกคุณจะทำยังไง มันก็บ่งบอกออกมาหมดแล้วคับว่าพ่อแม่พวกคุณไม่ใช่คนรวย ไม่มีอิทธิพลอะไรเลย!

hamliu737

• Newbie
  • *
อย่าเอายศ...ข้าราชการ มาอ้างเลยคับ ไปอยู่แบบ........ถอะคับกับพวกที่อ้างว่ารู้ไหม....เป็นใคร หรือ .....เป็นใคร หรือ รู้ไหมใครใหญ่ มันเป็นคำพูดของคน....คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2016, 14:01:20 โดย จีเอ็มตัวกลม »

hamliu737

• Newbie
  • *
อีกอย่าง คนแบบพวกคุณที่ เอายศ เอาตำแหน่งมา เพื่อดูถูกคนที่ไม่มีตำแหน่งหรือชั้นผู้น้อยกว่าเพื่อเอาเปรียบ อ้างว่าตัวเองเป็นนาย มียศ ใหญ่โต ประเทศไทยถึงไม่เจริญไงคับ ทุกๆคนมีสิทธิเท่าเทียมกันคับ ไม่มีใครใหญ่กว่าใคร จำใส่กะโหลกแล้วเอาไปปรับใช้คับ เอามาพัฒนาประเทศไม่ใช่กินเงินหลวงไปวันๆ ฝากด้วยคับๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2016, 14:02:36 โดย จีเอ็มตัวกลม »

..TEERAK..

• Full Member
พวกผมอ่านวิธีคิดของพวกคุณออกตั้งแต่ ที่พวกคุณอุตส่าไปหาข่าวเก่าที่เจ้านายพวกผมเคยไปพิมพ์ทิ้งใว้ตั้งแต่ก่อนเข้ารับราชการหมดแล้วคับ

ถ้าพวกคุณคิดว่าการมาข่มขู่พวกผมแบบนักกฎหมายฝันกลางวัน มาอ้างความถูกต้อง ความยุติธรรม มาอ้างอายุความของคดี บอกเลยคับว่า มันไม่ได้ผลหรอกนะ

พวกคุณชอบบอกว่า พวกผมชอบกล่าวพาดพิงคนใหญ่คนโต งั้นเอาแบบนี้ไปเลยคับ รอบนี้พวกผมจะกล่าวพาดพิงท่าน ................ไปเลยดีกว่า

ก่อนที่จะมารับราชการในกระทรวงการต่างประเทศเจ้านายพวกผมเคยทำงานให้ท่าน..............มาก่อนคับ แต่พอท่าน..............หมดอำนาจเจ้านายพวกผมก็ไปอยู่ฝั่งพ่อตาแทนคับ

ฝากเรียนถามท่านนักกฎหมายผู้ยิ่งใหญ่สมาคม Guardian & Knight และ My Lucky Star Server PK หน่อยคับว่า

การที่คนใหญ่คนโตระดับท่าน ................... ต้องไปป่าวประกาศกับผู้นำทุกประเทศทั่วโลกว่า ระบบตุลาการของประเทศไทย มันไม่เคยมีความยุติธรรมอยู่จริง!

คำพูดประโยคนี้ท่าน ................ ต้องการจะสื่ออะไรคับ? ฝากถึงผู้เล่นเซิฟอื่นๆที่มีความเป็นกลาง ถ้าคุณไม่ลองเข้ามาเล่น เซิฟPK คุณไม่มีทางได้สัมผัสกับพฤติกรรมการสร้างอิทธิพลจอม

ปลอมของคนพวกนี้หรอกคับ สมาคมเกรียนมหาเทพยินดีต้อนรับผู้เล่นจากเซิฟอื่นเสมอคับ ไม่ลองไม่รู้นะผมว่า!

1. ......ก็แค่คนเข้ามาเล่นเกม นะ
2.......ไม่รู้หรอกนะ ว่าใครผิดใครถูก แต่ถ้า....มาโพสแบบนี้อ่ะนะ สั้นๆ ง่ายๆ ได้ใจความ .........
3. จีเอม ที่แมร่งไปมุดหัวอยู่ไหน กูก็ไม่รู้ แต่ถ้ามีจีเอมท่านใดที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ กรุณาลบโพสในกระทู้นี้ให้หมด แล้วแบนไอดีที่โพสในกระทู้นี้ทั้งหมด(อ๋อใช่ ร่วมถึงไอดีกูด้วย)
4. แล้วทุกท่านก็กลับไปนั่งเล่นเกมเหมือนเดิน OK ป๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2016, 14:05:51 โดย จีเอ็มตัวกลม »

อีกอย่าง คนแบบพวกคุณที่ เอายศ เอาตำแหน่งมา เพื่อดูถูกคนที่ไม่มีตำแหน่งหรือชั้นผู้น้อยกว่าเพื่อเอาเปรียบ อ้างว่าตัวเองเป็นนาย มียศ ใหญ่โต ประเทศไทยถึงไม่เจริญไงคับ ทุกๆคนมีสิทธิเท่าเทียมกันคับ ไม่มีใครใหญ่กว่าใคร จำใส่กะโหลกแล้วเอาไปปรับใช้คับ เอามาพัฒนาประเทศไม่ใช่กินเงินหลวงไปวันๆ ฝากด้วยคับๆ

ก่อนจะมาสอนสมาคมเกรียนมหาเทพ

ไปสอนสมาคม Guardian & Knight และ My Lucky Star เซิฟ PK ให้ได้ก่อนคับ!

thonson04

• Newbie
  • *
ผมถามตรงๆเลยนะ

ไอดี เกรียนมหาเทพ กับ ไอดี ศรุต บัวประเสริฐ เจ้านายคุณน่ะ ไอดีเดียวกันป่าวครับ
ดูจากลายเซ็นนี้ กับลายเซ็นชื่อ รวมทั้งสำนวนการพิมพ์มันเหมือนกันเลยนะ
แล้วเจ้านายพี่น่ะ เคยทำธุรกิจมืดแข่งกับคุณ... อยุ่ไม่ใช่เหรอครับ มารอบนี้ทำไมเจ้านายพี่กลายมาเป็นทำงานให้คุณ... อีกง่ะ
เจ้านายคุณยังบ่นอยู่เลยนะว่า อิทธิพลของคุณ... น่ะน่ากลัวมากๆ
ถามเพิ่มอีกหน่อยครับ ครอบครัวของเจ้านายคุณน่ะ ที่ดูแลโรงแรมดุสิตอยู่ ดูแลส่วนไหนของโรงแรมครับ

ผมเริ่มสับสนแล้วนะครับ ว่าผมคุยกับคนปกติอยู่หรือเปล่า  woon_sunny

thonson04

• Newbie
  • *
จีเอ็ม อย่าเพิ่งแบน อย่าเพิ่งล็อคกระทู้นะครับ กะลังสนุก  woon_sunny

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
อีกอย่าง คนแบบพวกคุณที่ เอายศ เอาตำแหน่งมา เพื่อดูถูกคนที่ไม่มีตำแหน่งหรือชั้นผู้น้อยกว่าเพื่อเอาเปรียบ อ้างว่าตัวเองเป็นนาย มียศ ใหญ่โต ประเทศไทยถึงไม่เจริญไงคับ ทุกๆคนมีสิทธิเท่าเทียมกันคับ ไม่มีใครใหญ่กว่าใคร จำใส่...........แล้วเอาไปปรับใช้คับ เอามาพัฒนาประเทศไม่ใช่กินเงินหลวงไปวันๆ ฝากด้วยคับๆ

ก่อนจะมาสอนสมาคมเกรียนมหาเทพ

ไปสอนสมาคม Guardian & Knight และ My Lucky Star เซิฟ PK ให้ได้ก่อนคับ!

สมาคมเกรียนมหาเทพ ........ ไปก๊อปชื่อใครมารึเปล่า  g#022
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2016, 14:09:33 โดย จีเอ็มตัวกลม »

พวกคุณชอบบอกว่า พวกผมชอบกล่าวพาดพิงคนใหญ่คนโต งั้นเอาแบบนี้ไปเลยคับ รอบนี้พวกผมจะกล่าวพาดพิงท่าน ...........ไปเลยดีกว่า

ก่อนที่จะมารับราชการในกระทรวงการต่างประเทศเจ้านายพวกผมเคยทำงานให้ท่าน...........มาก่อนคับ แต่พอท่าน.............หมดอำนาจเจ้านายพวกผมก็ไปอยู่ฝั่งพ่อตาแทนคับ

การที่คนใหญ่คนโตระดับท่าน ................. ต้องไปป่าวประกาศกับผู้นำทุกประเทศทั่วโลกว่า ระบบตุลาการของประเทศไทย มันไม่เคยมีความยุติธรรมอยู่จริง!

คำพูดประโยคนี้ท่าน ............. ต้องการจะสื่ออะไรคับ? ฝากถึงผู้เล่นเซิฟอื่นๆที่มีความเป็นกลาง ถ้าคุณไม่ลองเข้ามาเล่น เซิฟPK คุณไม่มีทางได้สัมผัสกับพฤติกรรมการสร้างอิทธิพลจอม

1. ...ก็แค่คนเข้ามาเล่นเกม นะ
2. ...ไม่รู้หรอกนะ ว่าใครผิดใครถูก แต่ถ้า....มาโพสแบบนี้อ่ะนะ สั้นๆ ง่ายๆ ได้ใจความ  "...."
3. จีเอม ที่แมร่งไปมุดหัวอยู่ไหน กูก็ไม่รู้ แต่ถ้ามีจีเอมท่านใดที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ กรุณาลบโพสในกระทู้นี้ให้หมด แล้วแบนไอดีที่โพสในกระทู้นี้ทั้งหมด(อ๋อใช่ ร่วมถึงไอดีกูด้วย)
4. แล้วทุกท่านก็กลับไปนั่งเล่นเกมเหมือนเดิน OK ป๊ะ

Server PK พวกคุณเข้ามาเล่นเกมส์เพื่อหาผลประโยชน์ เพื่อสร้างอิทธิพลจอมปลอม ผู้เล่นหน้าใหม่เข้ามาเล่นได้แค่2วัน ท้าไม่ยอมเรียกพวกคุณว่า พี่ ก็ไม่

มีที่ยืนในเกมส์หรอกคับ สมาชิกสมาคม Guardian & Knight และ My Lucky Star โดนตีแค่คนเดียว พวกคุณก็เล่นยกกันมาหมดสมาคม พอพวกคุณรุมจนชนะก็สารพัดจะดูถูกผู้เล่น

หน้าใหม่ เช่น

1.กิลกาก (ทุกสมาคมเค้าก็ตั้งขึ้นมาเพื่อความสนุกคับไม่ใช่เพื่อสร้างอิทธิพลแบบพวกคุณ)

2.กิล...มีเงินกี่ M (ก็พวกคุณเล่นทำธุรกิจขาย M หนิคับ แต่ละคนมีกำไลกันเป็น40วง up ผู้เล่นหน้าใหม่มาได้2วันเค้าจะเอาอะไรไปสู้)

ขนาดแค่เล่นเกมส์ พวกคุณ2สมาคมนี้ ยังต้องใช้วิธีลุม ข่มขู่ และดูถูกผู้เล่นสมาคมที่ไม่ยอมก้มหัวให้พวกคุณทุกครั้ง พวกคุณทำไปเพื่ออะไรคับ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2016, 14:12:31 โดย จีเอ็มตัวกลม »