GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีเป็นพ่อครัวง่ายๆ วิธีทำการงานคนครัวแบบละเอียดถี่ยิบ!!

Glex

• Full Member
จีน่าจะย้่ายไปเเหล่งรวมข้อมูลการเล่นนะคับ เพราะมีสาระมากๆึคับ คนตั้ง ไว้ให้ผู้เล่นใหม่ ที่่ไม่รู้เข้าใจ  g#031
แหล่งรวมข้อมูลมันไม่อ่าน มันมาถามในเรื่องเล่าอสุรา g#031

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
จีน่าจะย้่ายไปเเหล่งรวมข้อมูลการเล่นนะคับ เพราะมีสาระมากๆึคับ คนตั้ง ไว้ให้ผู้เล่นใหม่ ที่่ไม่รู้เข้าใจ  g#031
แหล่งรวมข้อมูลมันไม่อ่าน มันมาถามในเรื่องเล่าอสุรา g#031
แหล่งรวมข้อมูลเค้าชอบคิดว่าไม่ได้อัพเดทไงครับ มาฟังจากปากจะมั่นใจกว่า  g#024
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

Coud™

แหล่งรวมข้อมูลเค้าชอบคิดว่าไม่ได้อัพเดทไงครับ มาฟังจากปากจะมั่นใจกว่า  g#024

ไว้2ที่จบ  woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series