GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไล่คนเล่นหรอครับ

ใครรวย?

• Jr. Member
  • **
วิวิ่งแล้วคนดูดละครับ แบบนี้ไม่ผิดหรอ ผมเอาทรงเดิน ด๋อยนั่งเวลกัน2คนนี่ผิดหรอครับ
หรรมมแพร๊บ

nonstop

• **
วิวิ่งแล้วคนดูดละครับ แบบนี้ไม่ผิดหรอ ผมเอาทรงเดิน ด๋อยนั่งเวลกัน2คนนี่ผิดหรอครับ

คนตี้ดูดวิที่วิ่งโขนไม่ผิด

คนตี้ดูดทรงที่วิ่งโขนก็ไม่ผิด

แต่คนที่ตี้ดูดทรงที่ออโต้ ผิด เเค่นี้แยกไม่ออกหรอ

ถ้านายไม่ได้ออโต้นายเดือดร้อนไรอะ

jack12

• Newbie
  • *
หรรมมแพร๊บ
ทรงเดินด๋อยนั่ง 55555 พิมมาไม่ได้คิดหน้าคิดหลังเลยน่ะครับ และไหนบอกว่านั่งดูดเฉยๆไงไปๆมาๆ เดินแล้วด๋อยนั่งซ่ะงั้น จำได้ว่าก่อนหน้าจีจะมาออโต้ทุกแมฟเต็มทุกแมฟ ไม่มีทรงเดินเลยน่ะ แล้วทรงนายมันเดินตอนไหนหรอ เห็นมีแต่ออโต้เต็ม ท่าอยู่จอแล้วจีจะแบนทำไมจิงไหม ผมนี้ล่ะที่เป็นคนบอกจีและวิ่งดูทุกแมฟว่าแมฟไหนมีคนออโต้ไหม ผมไม่เห็นทรงคนไหนเดินเลยน่ะ ที่โดนจีแบน  ส่วนขอตอบในส่วนวิวิ่งคนอื่นดูดว่ามันไม่ผิดยังไง เพราะเค้าเดินครับ เดินกับ ออโต้ เดินกดสกิว กับออโต้และตัวเองไปทำห่าเหวไรไม่รู้ มันต่างกันครับ เหมือนคนเก็บเงินอย่างถูก กฎหมาย จะแบ่งให้คนอื่น ยังไงมันก็หามาอย่างถูก กฏหมาย กับเงินที่ได้มาอย่างผิดกฏ หมายแบ่งให้คนอื่น ก็เหมือนรับของโจร ล่ะครับ เข้าใจง้ายๆหน่อยได้ไหม

SciTE

• Newbie
  • *
 g#031 ขังคุกไป ลงโทษไป ยังไงก็มีคนออโต้เหมือนเดิมเเหละครับ เชื่อผมไหม  woon_sunny

athana

• Newbie
  • *
เถียงกันแทบเป็นแทบตายไปก้อเท่านั้น ดึกๆมาก้อโต้กันเต็มทุกแมปเหมือนเดิมยุแล้ว กลัวกันซะทีไหนละ GM ขู่ให้ตายท่าไม่เอาจริงก้อไม่มีใครกลัวหรอก ดึกๆลองเดินดูบ้างนะ  g#046

ไอ๊บ๊อJ

• Newbie
  • *
ความจิงนะอย่กให้ทีมงานลงมาดูแมพโขนทุกวัน เช้า กลางวัน กลางคืน แบบว่าถ้าจีมาเหนว่าใครกำลังออโต้อยู่อยากให้แบนไอดีคนที่ออโต้และคนที่ได้เปอจากการออโต้(ย้ำว่าเปอที่ได้จากการออโต้-->ก้อคือเปอผิดๆ)ให้ทปรับเปอเวล1ใหม่จากจุ6ปรับเปนไม่จุและจิต14ปรับให้ไม่มีจิต  แบบนี้น่าเปนการลงโทดที่ดีที่สุด และแบบว่าถ้าทีมงานไม่มีเวลาลงมาดูคนที่ออโต้ อยากให้ทีมงานจัดกิจกรรม ให้ผู้เล่นช่วยกับดูว่าแมพไหนใครออโต้ให้ถ่าคลิปหรือถ่ายรูปแคปชื่อตัวละครที่ออโต้และคนที่ดูดจากการออโต้ส่งให้ทางทีมงาน แล้วมีรางวัลแจกครัย ของรางวัลอาจจะเปนถุงเงิ10เอม หรือกรือก้อว่ากันไป(ถือเปนการว่าร่วมด้วยช่วยกันเพราะปันหาจากการออโต้จะได้หมดไป)เผลอๆไม่แน่คนอาจจะแห่กลับมาเล่นเยอะเหมือนเดิม

ReBornZ

• **
ปรับให้ม่อนเกิดน้อยลงเลยครับ แต่มีข้อยกเว้นถ้ากดแมพส่วนตัวม่อนจะกลับมาเท่าเดิม  woon_bye

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ปรับให้ม่อนเกิดน้อยลงเลยครับ แต่มีข้อยกเว้นถ้ากดแมพส่วนตัวม่อนจะกลับมาเท่าเดิม  woon_bye
อันนี้ไม่ได้ช่วยไรเลยนะครับ จีจะโดนด่าว่าขายของอีก แล้วม่อนน้อยๆลากมันส์ที่ไหนละครับ เวลเองมันจะช้าด้วย