GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนนี้น่าตัวเมีย

เบื่อคน ตอแหล

• Newbie
  • *

ชื่อตัวละครในเกม l-_HalloWeen_-l  //  l-__Sana__-l // -_EvoBe- // Nu_Ra // -NU-NAN- // ____Gu_NaN____ // และอีกหลายๆตัว

นี่ค่ะหนังหน้าคนเหี้ยๆ เอาของเราไปละไม่คืน พอเราด่าบอกเดี๋ยวนะทิ้ง // ตั้งแต่คบมันนะ บอกอยากได้นั้นนี่เราสงสารซื้อให้ แต่ป่าวเลย เผลอไม่ได้แอบมีใหม่ตลอดไปม่อ เท่านั้นยังไม่พอ ไปเล่นเกมเลิฟบีท ไปม่อสาวเหมือนกัน พอเราถาม ทำไมทำแบบนั้น มันบอก หวังให้เขาเติมเงินให้แค่นั้นแหละ อยากให้มันรักเราจิงไหมละ ให้เราถ่ายรูปเราแบบไม่ใส่เสื้อผ้าละส่งไปให้มันดูสิ มันจะรักเราจิง เวลาทะเลาะกันชอบด่าพ่อแม่เรา ด่าเราอีเหี้ยอีสัส ไม่ค่อยเติมเงินโทสับ ถ้ามันไปม่อใครระวังหนังหน้ามันไว้ให้ดีๆนะคะ หนังหน้าแบบนี้ละขี้โกง คบเรามันขอรหัสเรา พอเราขอรหัสมันมั่ง มันไม่ไห้ ทีรหัสเราจะเอาๆ ไม่ให้ก็โมโห พอให้ไปก็เสือก เอาของแฟชั่นไปใส่ตัวเอง มันคบใครนะแรกๆก็เข้ามาดี หลังๆอะหวังผลเขา

มันเอา หมวกบอสไพโรที่เอาสองใบมาอัพเกรดอะ // เทียนไข // ตะกรุด // ผ้าคาดหัวเจ้าสาว //เกราะแรร์จ้าว และอื่นๆอีกหลายๆอย่าง

papafluk0032

• Newbie
  • *
กระทู้ นี้เป็นกระทู้เท็จ หากด้วยเหตุผลใดๆ ถ้าคุณมีความเป็นคน เชิญตามใจคุณจะสาทะยาย

• Newbie
  • *
ละมันเป็นเรื่องส่วนตัวของรายบุกคน ไม่ได้เกี่ยวข้องกับเกมส์ หรือใดๆ ทิ้งสิ้น

• Newbie
  • *
จักอย่ามาตอแหล คนเขารู้กันทั่วเกม ของที่โกงไปมะไรจาคืนซะที แล้วเรื่องน่าตัวเมียด้วย เลิกๆมั่งได้ละ ก็เพราะคนเลวๆไง

• Newbie
  • *
ข้อน้อย มากกว่าที่โดนโกงนะขอรับ g#008 g#008

• Newbie
  • *
โดนโกงยังไงไปถามคนไนเกมได้เรยใครโดนโกง คราวที่แล้วก็โกงกำไลไป แหม่ๆ หน้ายังด้านเหมือนเดิมนะ ใครเขาจะเอาอะไรของคุ๊ณ ถามหน่อย ในตัวมีไรน่าเอามั่ง???

Sima-Yi

• Full Member
เจ้าจุติ6อะหรอ เมื่อมาเจอผมไม่ได้แดรกหลอก

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ถ้ามีปัญหาในเรื่องเกมส์สามารถติดต่อแจ้งปัญหาได้โดยการถ่ายรูปในเกมส์อสุรา โดยทำการกดปุ่ม PrintScreen บนคีบอร์ดได้เลยนะครับ    หรือถ้ามีปัญหาอื่นๆ สามารถโทรแจ้งปัญหาได้ที่ Callcenter ครับ