GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เราลงมั่งสิ

H

• Full Member
โชว์โง่หรอเรื่อง . หมามันยังคิดได้เลย เล่นอสุรามีกี่ปีแล้วหรอจ้ะเนี้ย g#019

H

เห็นลงมั่งเราเลยลงตามอ่า g#012

ขอโทษนะครับ
 ไม่อยากจะพูดว่า
 กูพิมในเวลาที่ต่างกันอีควาย แต่มันไม่มีคนพิมขายของในตลาด มันเลยดูการเป้นการพิมต่อกัน อีควายๆๆๆๆๆ ใส่ร้ายกุเข้าไป ทำไม หมาบ้านกุเลียแตดแม่มึงหรอ ขยันแจ้งกูจัง 555555
แล้วยังไงจะบอกว่าไม่ฟลัดหรอ ?? คือพิมในเวลาที่ต่างกันแล้วฟลัดปะ ?? ไม่ได้ขยันแจ้งหรอกแค่ผิดว่าตามผิดแค่นั้น g#019

ปล. PC- ไม่เอา ไม่แถ

พัด นะจ่ะ

• Newbie
  • *
เห็นลงมั่งเราเลยลงตามอ่า g#012

ขอโทษนะครับ
 กูพิมในเวลาที่ต่างกันอีควาย แต่มันไม่มีคนพิมขายของในตลาด มันเลยดูการเป้นการพิมต่อกัน อีควายๆๆๆๆๆ ใส่ร้ายกุเข้าไป ทำไม หมาบ้านกุเลียแตดแม่มึงหรอ ขยันแจ้งกูจัง 555555
แล้วยังไงจะบอกว่าไม่ฟลัดหรอ ?? คือพิมในเวลาที่ต่างกันแล้วฟลัดปะ ?? ไม่ได้ขยันแจ้งหรอกแค่ผิดว่าตามผิดแค่นั้น g#019

ไม่เอาไม่พูด แบนก้อแบนไปดิ ไม่มีคนคบยุละ 5555  g#026 g#026 g#026
 แล้วแต่จีพิจารณาเลยจ้า อุ๊ฟๆ

H

ขอโทษนะครับ

ไม่เอาไม่พูด แบนก้อแบนไปดิ ไม่มีคนคบยุละ 5555  g#026 g#026 g#026
 แล้วแต่จีพิจารณาเลยจ้า อุ๊ฟๆ
นี่ขนาดบอกแบนก็แบนไปดินะเนี่ย ยังอุตส่าออกมาดิ้น  #038

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร _Nineza._ ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร pat- ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ