GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แม้เค้าจะไม่เส้นเล็ก

◄•♦|w§§ค↓ขี€ว|♦•►

• ◄I`m Fucking Machine►
  • Newbie
  • *
  • ▼♀•|w§§ค↨ขีEว|•♀▼

ไม่เถียง เราไม่สู้  เรากาก
◄•§|ผมไม่รู้เรื่องอะไรนะ ไม่อย่ายิงยอมแล้วๆ|§•►

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
ว้าวมีชื่อตัวละครเราด้วย  woon_555 woon_555 woon_555
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

m_M_m

• Newbie
  • *
เขาไม่ได้พิมว่า เย็ดแม่ ซักหน่อย แค่นี้ก็ลง

m_M_m

• Newbie
  • *
รีบลงไปอ่ะ ผมเเก้เเล้วนะ ผมจะอุธานอ่ะครับ
Yes ! อ่ะ ผมดีใจอ่ะครับ  woon_yes woon_yes woon_yes

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
รีบลงไปอ่ะ ผมเเก้เเล้วนะ ผมจะอุธานอ่ะครับ
Yes ! อ่ะ ผมดีใจอ่ะครับ  woon_yes woon_yes woon_yes

ถ้าอุทานพิมผิดมัน จะ  ัำห=yes นะ  นี้เยด = gpf #038

m_M_m

• Newbie
  • *

ถ้าอุทานพิมผิดมัน จะ  ัำห=yes นะ  นี้เยด = gpf #038

คือ Yes ออกเสียงว่าไงอ่ะครับ ก็ เยดดด นิ พูดอะไรผม งง ไม่ได้จะหมายถึงเเบบนั้น เลย

m_M_m

• Newbie
  • *
เราตีบ้านแตกอ่ะงับในนาทีสุดท้ายดีใจเลยพิมแบบนั้นอ่ะงับ ผิดไหมงับผม   g#043

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **