GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนโกงกล่องฟ้าค่ะ

~LolitaKaren~

• Jr. Member
  • **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา

ไม่รู้จีจะลงโทษให้หรือเปล่า ถ้าไม่ลงโทษให้เราก็ผิดเอง ที่โง่ไปแลกกับเขาT^T woon_cry   

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า
ของที่มันราคาห่างกันเยอะอย่าไปแลกเรย เสียว

ปล.ชุดซัมเท้ามันดูใหญ่ ชุดเจ้าสาวดีกว่าเยอะ woon_555 woon_555 woon_555

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนนี้ทีมงานไม่สามารถดำเนินการลงโทษผู้เล่นในส่วนนี้ได้ครับ

เนื้องจากเป็นการตกลงซื้อขายระหว่างผู้เล่นด้วยกันครับ