GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนโกงกินคับ

อารันคา

• Newbie
  • *
  • อารันคาคร๊าบๆ
ผู้เล่นชื่อ KiKu_ ได้ทำการโกงของเพื่อนๆ ชาวอสุรา รวมทั้งผมด้วย วิธีการของเขาคือ เขาประกาศ ขายเส้นวีสองในราคาถูก ห่อเหลือง ผมไปหลงเชื่อ จึงลองไปคับ ผมนำของลงไปคือจ้าวกิจสองกล่อง แล้วเขานำเส้นวีสองลง พอผมกดตกลง เขานำของออก คอมผมเร็วจึงกดพลาดของจึง ตกไปอยู่กับเขา เขาก็วิ่งหนี แล้วเล่นตัวใหม่ ชื่อว่า .100--100. ที่ผมมาพูดแบบนี้หลายคนอาจ จะว่าผมโง่นะคับ แต่ที่จริงแล้วผม มาเตือน ด้วยความหวังดี จาก -N_X-X_N- แห่ง วุ้นใต้ภิภพ คับ อย่าไปหลงเชื่อเป็นอันขาดคับ  woon_bye

ิl3uddy_.

• Newbie
  • *
ไร้รูปไร้หลักฐาน  woon_5555
ไร้เเล้วไงครับ เขาจะเตือนไม่ได้หรอ ไง เหอะๆ ตอบเเบบไม่คิด ถ้าคุณโดนโกงมั่ง คุณไม่มีรูปคุณก็ต้องเอามาทำเเบบนี้เเหละ

Rest In Peace

• Full Member
ไร้เเล้วไงครับ เขาจะเตือนไม่ได้หรอ ไง เหอะๆ ตอบเเบบไม่คิด ถ้าคุณโดนโกงมั่ง คุณไม่มีรูปคุณก็ต้องเอามาทำเเบบนี้เเหละ

แล้วรู้ว่าจริงได้ไงละครับ ผมเกลียดใคร ผมเอามาลงบอร์ดมั่ง เป็นการดิสเครดิต มั่งได้มั้ย

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....

แล้วรู้ว่าจริงได้ไงละครับ ผมเกลียดใคร ผมเอามาลงบอร์ดมั่ง เป็นการดิสเครดิต มั่งได้มั้ย

งั้นผมก็เป็นคนหนึ่งที่โดนมันโกงครับ วิหญิง หมวกกระพง มันขายเส้น แล้วเอาของออก เป็นพยานอีกปากครับ

งั้นผมก็เป็นคนหนึ่งที่โดนมันโกงครับ วิหญิง หมวกกระพง มันขายเส้น แล้วเอาของออก เป็นพยานอีกปากครับ

ไม่มีรูปก็ไร้ความหมายครับ และ ถึงจะมีก็ไม่รุ้ว่าจะทำโทษรึป่าว คล้ายๆว่า ผมบอกว่าคุณโกงเส้นอะครับ คุณคงไม่ยอมเพราะผมไม่มีหลักฐาน g#006

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เชื่อไม่เชื่อเป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล
 กรุณาอย่าลอกเลียนแบบเท่านั้นเอง

v_xxx101_v

• **
เค้าเอาลงก็แค่เตือน ว่าต้องระวังไว้ เวลาคนๆนี้ติดต่อซื้อขายอะใรกับเรา ต้องระวังดูดีๆ จะเชื่อหรือไม่ ก็ตามสะดวก ก็ว่าเป็นน้ำใจของเจ้าของกระทู้ที่กลัวคนอื่นจะโดนเหมือนตัวเอง
...ไม่ต้องยึดติดกะตัวละครมาก มันคือภาพลวงตา ต้องระวังกะทุกตัวละครเวลาซื้อขาย ดูดีดี ไม่มีความจำเป็นต้องรีบ แน่ใจแล้วค่อยตกลงครั้งที่ 1 รอเค้าตกลง ก่อน ค่อยตรวจสอบอีกครั้งให้แน่ใจ ค่อยตกลงครั้งที่ 2 ( ถ้าผิดปกติกดยกเลิกไปเลย ) ไม่มีใครช่วยตัวเราได้ดีที่สุดเท่าตัวเราเอง ...

Exit.

• **
  • ....
เริ่มแรกมัน ขาย เส้น V2 กล่องละ 22m  2 กล่อง

ภาพนี้ มันเดลให้ 2 กล่อง อาจไม่ชัด เพราะผมเอาเมาส์ไปบังเลข 2

ภาพนี้ ตอนมันเปลี่ยนจาก 2 เป็น 1 กล่อง

หลักฐานอาจไม่แน่นหนา แต่เชื่อว่าหลายคนในตลาดรู้จักมันครับ   ถ้าครั้งหน้าชัดเจนกว่านี้ จะเอามาลงอีก

อารันคา

• Newbie
  • *
  • อารันคาคร๊าบๆ
ไอ้นี้แหละที่เกรียนของเราไป ที่จริงจะเอาภาพลงแล้ว แต่ลงไม่เปง