GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องของข้าวกล่องที่นำไปทานโรงเรียน

3074

• Newbie
  • *
คือว่าช่วงนี้ผมต้องเก็บเงิน15000บาทภายใน3เดือนนะครับเลยคิดว่าจะนำข้าวกล่องไปทานที่โรงเรียน ผมตื่นตี่5นะครับก็หุงข้าวก่อน20นาทีอาบน้ำก็เหลือเวลาอีก20นาที แล้วพอจะมีเมนูอะไรมั่งหรอครับที่ทำได้เร็วๆง่ายๆนะครับถ้ามีวิธีทำก็ดีนะอิอิ ยังไงช่วยบอกด้วยนะครับ

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • Jr. Member
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
     ลองทำงานพิเศษดูนะครับ แต่ไม่ได้ให้ทำแค่เห็บเงินครบนะ แบบนั้นไม่มีความหายกันพอดี หมายถึงให้ทำเรื่อยเรื่อยจนทำไม่ไหวแล้วค่อยเลิกก็ได้  g#021

Rest In Peace

• Full Member
เอ่อ ทำไมต้องรีบเก็บเงินเยอะขนาดนั้นเหรอครับ 1หมื่น5ใน3เดือน  แค่สงสัย ไม่ต้องตอบก็ได้ครับ  woon_huh woon_huh

3074

• Newbie
  • *
เอ่อ ทำไมต้องรีบเก็บเงินเยอะขนาดนั้นเหรอครับ 1หมื่น5ใน3เดือน  แค่สงสัย ไม่ต้องตอบก็ได้ครับ  woon_huh woon_huh
ช่วยที่ทางบ้านซ่อมบ้านนะครับอย่าน้อยก็ได้ค่ากระเบื้องล่ะ
     ลองทำงานพิเศษดูนะครับ แต่ไม่ได้ให้ทำแค่เห็บเงินครบนะ แบบนั้นไม่มีความหายกันพอดี หมายถึงให้ทำเรื่อยเรื่อยจนทำไม่ไหวแล้วค่อยเลิกก็ได้  g#021
ขอบคุณมากครับจะลองทำดู

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
     คนดีแบบนี้พ่อแม่พี่น้องรักตายเลย ขอให้ทุกอย่างเรียบร้อยนะครับ สู้สู้

Rest In Peace

• Full Member
 woon_love woon_love
ช่วยที่ทางบ้านซ่อมบ้านนะครับอย่าน้อยก็ได้ค่ากระเบื้องล่ะ
ขอบคุณมากครับจะลองทำดู

naygue

• **
เก่งจัง   woon_shock woon_shock

สู้ๆน่อ

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...