GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

! คู่ควงของจีเอ็มโคอาล่า !

MIRey

• Newbie
  • *
คนที่ใช่หรือใครก็ได้ ?

ฝ่ายหญิง :: -Puyfaii-
ฝ่ายชาย :: จีเอ็มโคอาล่า

ปล.เดิมทีนั้นเรื่องนี้เป็นการล้อเล่นกันแต่เพราะจขกท.อยากปลุกกระเสเลยแต่งเติมมันเข้าไปอีก(ที่จีพูดว่าเป็นคู่นั้นเป็นการโกหกความจริงเป็นเพราะจีไม่อยากได้คู่เป็น เอิ่ม เกย์เลยหลีกเลี่ยงไปโดยหาคู่เป็นพระหญิงเพราะอาชีพเดียวกัน)
^^ ผมเกลียดสัตย์ ^^

MIRey

• Newbie
  • *
งง
รูปคู่ไงครับรูปคู่...
...บทสนทนานั่นมัน !!
(ก็ปกติดีนี่ ?)

MIRey

• Newbie
  • *
งง
ลองดูตรงภาพสุดท้ายที่จีบอกว่ามีคู่แล้ว > พระนี่ไง
แล้วมาดูภาพแรก "รูปนั่งคู่" อ่าฮะ
ชัดไหม ?
จีโคอาล่าเป็นคนนั่งเข้าหาเองด้วยนะ หุหุ
แล้วไปดูตรงตัวอักษรล่างที่เป็นสีขาวมีขีดฆ่าแล้ววิ่งอยู่สิ... แล้วคุณจะคิดว่าจขกท.ช่างน่าเตะจริง ๆ !

ปล.ดูให้ทันนะ

งง
ลองดูตรงภาพสุดท้ายที่จีบอกว่ามีคู่แล้ว > พระนี่ไง
แล้วมาดูภาพแรก "รูปนั่งคู่" อ่าฮะ
ชัดไหม ?
จีโคอาล่าเป็นคนนั่งเข้าหาเองด้วยนะ หุหุ
แล้วไปดูตรงตัวอักษรล่างที่เป็นสีขาวมีขีดฆ่าแล้ววิ่งอยู่สิ... แล้วคุณจะคิดว่าจขกท.ช่างน่าเตะจริง ๆ !

เข้าใจแล้วครับ
ดูทันอยู่ละผมกดอ้างถึงละอ่านเอา

MIRey

• Newbie
  • *
งง
ชัดไหม ?

เข้าใจแล้วครับ
ดูทันอยู่ละผมกดอ้างถึงละอ่านเอา
ก็ว่างั้น  g#040
แต่หลอกคนไม่ได้ไม่สนุกเลย  woon_no