GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
บอสมันก็อยู่ถูกที่นี่ครับ มีอะไรแปลกเหรอ  g#034
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

''

• Newbie
  • *
ไม่เ็หงมีคนไปตีเลย

ปล. ไม่เคยเห็นโล่งๆตอน4ทุ่ม woon_5555

Zel

• Jr. Member
  • **
ก้เกมจะปิดตัวลงแล้งเขากะเลิกเล่นกันหมดงิ g#004

อาร์ม

• **
เขา ขี้เกียจทำเควสกันมั้ง 55

HarryPotter7

• **

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
ตอนเราจุ 3 ตัวรวดยังว่างเรย

มันตอนหมดคูณเปอร์แร้วอ่าที่เราจุ มันเรยว่าางงงงงง

ไม่ต้องมาทะเลาะตบตี แทบฆ่ากันตายเพื่อรานี

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
เซิฟอื่นคงปกติแต่ใต้นี้ไม่น่าว่างน็ะ woon_shock

MarCus_KP

NuraRikuo

• Newbie
  • *
เป็นข้่อแสดงว่ามันจะล้างขึ้นทุกวันๆสินะครับ g#009 g#009 g#009
พวกขายMมีให้วอนกลัวเซิฟปิด   g#020

woon_5555 woon_5555 woon_5555
               เป็นสัญญาณเตือนว่า.....
                            g#037 g#037 g#037

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
เซิฟไม่ปิด แต่จะเปิดโดยไร้คนเล่น มีแต่ออนตัว  g#037
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

---------IcezeicE

ตก ใจเหมือนกัน วันนี้ก้อไปมา

แมท ล้าง!! งงดี  woon_555