GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

5 วิธี จับผิดเกรียนแห่งโลก อสุรา!!

NewzaPK

• Jr. Member
  • **
  • พูดมากเลอะเทอะ อย่ามาเยอะ อย่ามาเยอะ

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ชอบเรปบน เวลาเจอพวกนี้อยากทำแบบเรฟบนจริงๆ
คุณพลังอาจกำลังปรับปรุงตัว อิอิ ให้โอกาสๆ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

muanglnw

• **
สายพันธุ์นายมันเกรียนบอร์ดหนิ

ไปแฉสายพันธุ์ญาติของนายทำไม  woon_555

เอ่อไม่ทราบว่าตอนนี้เราเกรียนตรงไหนหรอ หรือเราไม่ดีกว่าเดิมเลย หรืออยากให้เป็นเหมือนเดิมกันแน่ ชักงง เกรียนก็ว่า ไม่เกรียนก็ว่า  g#043
มันเป็นสันดานไปแล้วครับ มันฝังลึกอยู่ภายในตัวนายคงแก้ไขไมได้นอกจากตายเกิดใหม่

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
1. เกรียนใจอ่อน ร้อนเงินเนอะ พี่คับๆ เส้น  5 เอมคับ ห่อฟ้าคับไม่โกง

เอ่อ น้องๆ 3 เอมได้ไหม

ได้คับๆ

เอ่อ 2 เอ็มละกันเนอะ

อ่าคับๆ

น้องๆ   1 เอมแล้วกันช่วยๆกัน

คับๆได้คับ

ในกรณี นี้ของแพงๆ เช่นเส้น คิดไว้เลยว่ามันโกง  g#035

2. เดลห่อฟ้า(ไอเทม)

พี่คับ  เส้น 5 เอมคับๆ

เอ่อน้อง 4 เอมได้ไหม

อ่าไม่ได้คับลดแล้วๆๆ

พี่ขอเปิดก่อนแล้วกันครับ

เอ่อผมโดนมาเยอะแล้วอ่าครับ

อ่างั้นน้องมาอยู่กิลด์พี่ละกันครับ เดลผ่านกิล

(จังหวะนั้นเกรียนจะอ้างต่างๆนาๆที่หา ทางไม่เดลผ่านกิลด์ )

และ ถ้าต่อให้คุณบอกว่า อ่าน้องเส้น 500 เอม เดลผ่านกิลด์ ถ้ามันโกง มันก็ไม่ขายให้หลอก

3. เดลห่อฟ้า(ในกรณีไอเทมสวมใส่)

พี่ครับๆ  หมวกอสุราไอยรา 1เอมเองคับ ด่วนๆ
 เอ่อคับๆ  ห่อฟ้าหรือเหลืองครับ

ฟ้าครับ

ใ ส่ให้ดูก่อนนะน้อง

คู่สนทนาปิดการกระซิบ  woon_shock

4. หนูคือจีเอ็ม

คะๆ วันนี้ ท่านคือผู้โชคดี ในกิ จกรรม.........โปรด บอกไอดีและพาสด้วยนะคะ...

อ่าจีเอ็ม   จำเป็นครับ ที่ต้องใช้ .... ระบบขัดข้อง บางอย่าง

ถ้า จีเอ็ม(ปลอม) บอกว่า อะไรขัดข้องให้เข้าบอร์ดทันที เพราะถ้าขัดข้อง จีเอ็มจะประกาศ หรือตั้งกระทู้ทันที

เอ่อ มันไม่เห็น มีบอกในบอร์ด เลยอะครับ

เอ่อ  คือทางทีมงาน ยังไม่สามารถตั้งกระทู้ได้คะ( แล้วคนอื่นๆทำไมตั้งได้วะ -*- )

จีครับ ๆมาหาผมหน้าเบญครับ

( ตัวจีไม่ใช้ ชื่อสีทอง แกล้งๆเนียนไปก่อน )

อ่าครับ จีงั้นเอารหัสไปนะครับ 123456789 123456789 ครับ

(ถ้ามันโกรธมันจะเผยตัวเกรียนทันที)

จากนั้นบอก ล้อเล่นครับ เอาไอดีไปครับ(ให้ไอดีจริงและพาสจริงไป แต่เอาไอดีคาเดทเวล 3 ให้มัน )

ดูซิมันจะทำยังไง...

จำไว้นะครับ จีจะชื่อเป็นภาษาไทยเท่านั้นและชื่อต้องสีทอง และจีเอ็มจะไม่ขอรหัสผ่าน ของผู้เล่นในกรณีใดๆทั้งสิ้น

5. หนู ใจดีคร๊าา ..

พี่คะๆ บอกไอดีและพาสมาคะ เดี๋ยวหนูจะเติมเงินให้พันนึง

อ่า ขอบคุณครับ อะไอดีและพาส...(บอกไอดีคาเดทแม่_ ไป ) 

และดูสิแม่_ จะเติมให้ป่าว...  g#004

ใครเจอทริค วิธีจับผิดเกรียนก็ เอามาลงในกระทู้นี้ก็ได้นะครับบบ
วิธีแก้เกรียนนี้ สูดย๊วด!เลยฮับป๋ม คนถูกเกรียนกลับเกรียนกว่าคนที่มาเกรียน g#004 g#004 g#004

ยังไงหว่า คนถูกเกลียนกลับเกรียนกว่าคนที่มาเกลียน เอ๊ะยังไง เอาง่ายๆ มันก็เกรียนทั้งคู่นั่นแหละ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
g#004 g#004 g#004เจ้าของ  กระทู้ ก็ พยายาม ปรับเนื้อ ปรับตัวอยู่ครับ ถึงบางครั้ง มันจะตกๆหล่นๆ  อยู่บ้าง แต่คนไทย  มีน้ำใจ ครับ ช่วยๆกันแนะ ช่วยๆกันนำ  ไม่แน่  อาจ  มี อาสา ชื่อ  เกรียนสุดเกิด  เอ้ย พลังโจมตีสุดแรงเกิด  ก็ได้ครับ #038 #038 #038

มารศาสตรา

55555 เจ้าของกระทู้เอาประการณ์จริงของตัวเองมาบอกเล่า  g#037 g#037 g#037 g#037

tach_tach123

• Newbie
  • *
 woon_huh งงจังเลย<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>เขาเกรียนอะไรหรอครับ เขามาตั้งกระทู้บอกคนอื่นจะได้ไม่ถูกหลอกอ่าครับก็แสดงว่าเขาหวังดีนี่ครับ woon_sunny ผมไม่เห็น woon_noว่าจะเกรียนอะไรนี่นา  woon_huh

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
woon_huh งงจังเลย<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>เขาเกรียนอะไรหรอครับ เขามาตั้งกระทู้บอกคนอื่นจะได้ไม่ถูกหลอกอ่าครับก็แสดงว่าเขาหวังดีนี่ครับ woon_sunny ผมไม่เห็น woon_noว่าจะเกรียนอะไรนี่นา  woon_huh
แสดงว่าไม่ได้ดูบอร์ดเก่า g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
คนเรามันก็มีส่วนที ชั่ว เลวทราม กันทุกคนอะครับ แต่ต่างกันว่าใครจามีมากหรือน้อยเพราะฉะนั้น เวลาเรามองคนเราควรจะมองแต่ส่วนดีๆของเค้า ไม่ใช่มองอดีตที่ผ่านมาของเค้า

ถ้าคนไทยเป็นยังงี้นะ คนที่เค้าเคยทำผิดไว้ แล้วกลับตัวได้ แล้วยังโดนด่า โดนว่าอีก คนเค้าก็ไม่อยากจะกลับตัวหรอกอย่างนี้

ป.ล. แล้วไอที่ด่าๆคนอื่นเค้าอะ ดีเลิศประเสริฐแค่ไหน

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

มารศาสตรา

แสดงว่าไม่ได้ดูบอร์ดเก่า g#037
ไม่เคยติดตามผลงาน ขวัญใจชาวบอร์ท  #038 #038 #038 #038

_death666_

• **
สายพันธุ์นายมันเกรียนบอร์ดหนิ

ไปแฉสายพันธุ์ญาติของนายทำไม  woon_555

MarCus_KP

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
รู้สึกว่าไอทุกข้อที่ จขกท. เม้นอ่ะทุกคนในอสุราเค้ารู้กันหมดแล้วอ่ะครับ  woon_yes woon_yes