GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

10 อันดับเบอทีคุณคิดว่าโหดสุดใน Sv.Pk

Konoe Subaru

• อาจไม่เก่ง อาจไม่เทพ แต่ขอเมพ ในแบบตนเอง
  • Jr. Member
  • **
  • ปิดเทอมมาถึง ตำนานเทรบทใหม่กำลังตามมา....
บอกแล้วตัว ๆ ก้อคือ ตัว ๆ มีพระมาเกี่ยวจะเรียกตัว ๆ ไหม กรุณาคิดดี ๆ
ถ้าเบอใครเจ๋งจิง ซิปมาท้าตัว ๆ กะได้ครับ เซิฟ pk ละจะถ่ายคลิป ลงบอร์ดมาไห้ดู ด้วย
ปล. ต่อไห้มังกรไหญ่แค่ไหน เจองูดินเจ้าที่ก้อพอ g#037

พี่เขาโหดจิงเหลา
ของเขาของแต๊
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
แด่จีเอมเลย ^^

oh_RaymonDD

• Full Member
ใช่นิมนต์แม่ชี 9 วัดมาฟูหมู่ยิกๆรึเปล่าที่เรียกว่าเก่ง  g#015 g#015 g#015
55555+ like เลยงับ
หรือคุณจะบอกว่า คุณไม่ฟู ไม่อยากเจอระบบการสัพพ๊อตแบบนี้ก็ย้ายเซิฟเวอร์ซิคับ
คุณเริ่มเล่นก็น่าจะรุ้แล้วนะว่าที่นี้ PK
ผมไม่ได้คิดไรมากนะเเค่ หยอกเล่น เเบบเด็กล้อกันอ่ะ  g#031 g#031

iam_ohm <<< กากมาก
iam_benz <<< นิดหน่อย
iam_number_four  <<< กากมาก โดนเบอเด้กฟาด ดอกละ 1000  กุละขำจิงๆ แถม ลงแบทกับกุ 1-1 โดดมา 2000 เบาชิบ แล้ว เอาเซนมาอีก เซนก้อแพ้ตู  1-1 ใหม่ปะน้อง กันเท่าไร ขอถามหน่อยเด๊ะ 555  woon_555 woon_555 woon_555 g#016 g#001
[/move]

iam_ohm

• Newbie
  • *
iam_ohm <<< กากมาก
iam_benz <<< นิดหน่อย
iam_number_four  <<< กากมาก โดนเบอเด้กฟาด ดอกละ 1000  กุละขำจิงๆ แถม ลงแบทกับกุ 1-1 โดดมา 2000 เบาชิบ แล้ว เอาเซนมาอีก เซนก้อแพ้ตู  1-1 ใหม่ปะน้อง กันเท่าไร ขอถามหน่อยเด๊ะ 555  woon_555 woon_555 woon_555 g#016 g#001
[/move][/size]
จิงออคับ  woon_angry

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

oatcha

ที่pkก็เห้นว่าตั้งมาหลายกระทู้ละว่าอาชีพนีอาชีพนั้นใครเก่งสุด (ต่อไปทำเสียงหลอนะ) เอ๋อใหนๆก็มีชื่อเข้ามาเล้ว ก็ลองดวนกันแล้วถ่ายคริบมาให้ดูหน่อยได้ใหม คือแบบว่ามัวแต่ว่าคนนี่เก่งนั้นกาก เอ๋อแล้วใครเก่งจริงกากจริง คืออยากรู้เหมือนกัน  woon_555

ตัวเติบ <3 , !

• **
  ที่pkก็เห้นว่าตั้งมาหลายกระทู้ละว่าอาชีพนีอาชีพนั้นใครเก่งสุด (ต่อไปทำเสียงหลอนะ) เอ๋อใหนๆก็มีชื่อเข้ามาเล้ว ก็ลองดวนกันแล้วถ่ายคริบมาให้ดูหน่อยได้ใหม คือแบบว่ามัวแต่ว่าคนนี่เก่งนั้นกาก เอ๋อแล้วใครเก่งจริงกากจริง คืออยากรู้เหมือนกัน  woon_555
g#037

• อาจไม่เก่ง อาจไม่เทพ แต่ขอเมพ ในแบบตนเอง
  • **
  • ปิดเทอมมาถึง ตำนานเทรบทใหม่กำลังตามมา....
ผมไม่มีโปรแกรมถ่ายคลิปครับ
แต่ไปลองดวลกะบางคนมาบ้างแล้ว
มะกี้ไปลองแบทกะพี่xlXlxมา
ยอมรับเลยว่าโหดจิงๆงับ(ไม่รุเรากากเองรึป่าว g#015 g#015 g#015)
แต่ก้ยกนิ้วให้เลยคับ
ของพี่เขาโหดจิงคับ
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

IiI_Buffalo_IiI

• Newbie
  • *
ผมไม่มีโปรแกรมถ่ายคลิปครับ
แต่ไปลองดวลกะบางคนมาบ้างแล้ว
มะกี้ไปลองแบทกะพี่xlXlxมา
ยอมรับเลยว่าโหดจิงๆงับ(ไม่รุเรากากเองรึป่าว g#015 g#015 g#015)
แต่ก้ยกนิ้วให้เลยคับ
ของพี่เขาโหดจิงคับ
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ  woon_sunny

• **
ผมไม่รุพี่เขาเรียนสายไร
แต่ผมตบเข้าทีละ10-35(หลั่งเลือดสังหารนะเออ)

_DoubleS_

• Newbie
  • *
ใครรู้จักเบอ superman_SS มั่งอ่ะไอนี้ไม่จุแต่ก็โหดดีผมเล่นกับมันสู้ไม่ได้อ่ะคับงิงิน้อยใจผมจแต่มันก็ข้าผมได้อ่ะเห็นมันลงแบทบ่อยแต่โดนข้าบ่อยมากนอนทุกครั้งที่เจอสะใจงิงิ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_555

• **
มีเบออีกคนนึงจำชื่อไม่ได้ แต่ชื่อเล่นมันชื่อคริส(มั้ง)
เล่นเบอสายดาบยืน
เราว่าโหดสุดในเซิฟแล้ว

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

nightjusmin

ใช่นิมนต์แม่ชี 9 วัดมาฟูหมู่ยิกๆรึเปล่าที่เรียกว่าเก่ง  g#015 g#015 g#015
55555+ like เลยงับ
หรือคุณจะบอกว่า คุณไม่ฟู ไม่อยากเจอระบบการสัพพ๊อตแบบนี้ก็ย้ายเซิฟเวอร์ซิคับ
คุณเริ่มเล่นก็น่าจะรุ้แล้วนะว่าที่นี้ PK
ผมไม่ได้คิดไรมากนะเเค่ หยอกเล่น เเบบเด็กล้อกันอ่ะ  g#031 g#031
g#037 g#037 g#037