GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

((วิซาร์ด)) คู่หูคู่โหด กระทู้ที่วิซาร์ดทุกคนไม่ควรจะพลาด

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???
ปัญหาคือพวกเบลดโหดๆใส่นางแอ่นงี้ ดาเมจเด้ง2เท่า ไหนจะดาบ99โดนอำนาจ พูดละท้อ พอจะมีสูตรลับบ้างไหมคับ woon_555

xxxxxxxxxx

• **
  • www.facebook.com
อยากรู้ว่าเวลาเจอเบลดทำไงดีครับ โดนผ่าทีไร50-50ถ้าเลือดไม่แหว่งก็ร่วงลงไปเลย แนะนำสูตรลับเด็ดๆด้วยนะครับ(ผมเล่นสายเพลิงอัศนีบาต)  g#006
[/quote]กดไม้หมอกกายา สกิลกายาหมอกค่ะ มันอาจผ่าเข้าที สองที แต่ดาบคู่ กับพิโีรธ วืดแน่นอน

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???
ถ้าไม่มีไม้หมอกละครับพอจะมีทางอื่นรึป่าวพอดีผมเล่นสายคฑา+โล่ g#006 (มีคฑาฟูเวทไว้ปั้มเวทถ้าเอาไม้หมอกยัดใส่กระเป๋าอีกก็น้ำหนักเยอะวิ่งไม่คล่อง)

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ถ้าไม่มีไม้หมอกละครับพอจะมีทางอื่นรึป่าวพอดีผมเล่นสายคฑา+โล่ g#006 (มีคฑาฟูเวทไว้ปั้มเวทถ้าเอาไม้หมอกยัดใส่กระเป๋าอีกก็น้ำหนักเยอะวิ่งไม่คล่อง)
หากจะสู้จงเตรียมตัวให้พร้อมทั้งไอเท็มและหัวใจ หากไม่มีไอเท็มก็จงขวนขวายหามาหากหาไม่ได้ก็จงใช้ไอเท็มที่มีอยู่บวกกับความคิดอีกนิดหน่อยใช้ภูมิศาสตร์ให้เป็นประโยชน์ หากสู้ด้วยสายคฑาโล่ไม่ไหวก็จงผันตัวเองไปสลับใช้ไม้เท้าหรือถ้าจะคฑาโล่จริงๆก็จงทำให้ตนเองถึกให้มากๆอาจจะชนะก็เป็นได้

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย

ฝากถึงเจ้าของตัวละคร Ragkarok_ นะค่ะ
ตอนนี้มีคนแอบอ้างเอาตัวละครของบอลไปขายในเฟสนะค่ะ ตามลิงค์นี้นะ ใครเจอบอลก็ฝากบอกหน่อยละกันค่ะ

https://www.facebook.com/vchdf.sdfhfs
ดาบคู่!!!

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • **
อยากรู้ว่าเวลาเจอเบลดทำไงดีครับ โดนผ่าทีไร50-50ถ้าเลือดไม่แหว่งก็ร่วงลงไปเลย แนะนำสูตรลับเด็ดๆด้วยนะครับ(ผมเล่นสายเพลิงอัศนีบาต)  g#006
กดไม้หมอกกายา สกิลกายาหมอกค่ะ มันอาจผ่าเข้าที สองที แต่ดาบคู่ กับพิโีรธ วืดแน่นอน
[/quote]

มีไม้หมอกก็ไม่รอดคับ ผ่ายังไงก็โดนคับ  ไม่รอด เเต่ถ้าดาบใหญ่นี่วืดเเน่นอน

xxxxxxxxxx

• **
  • www.facebook.com
กดไม้หมอกกายา สกิลกายาหมอกค่ะ มันอาจผ่าเข้าที สองที แต่ดาบคู่ กับพิโีรธ วืดแน่นอน

มีไม้หมอกก็ไม่รอดคับ ผ่ายังไงก็โดนคับ  ไม่รอด เเต่ถ้าดาบใหญ่นี่วืดเเน่นอน
[/quote]
มันดาบคู่ผ่ามิติ วืด ผ่าสามภิภพเข้าสักทีสองที แต่ถ้ามันคริเข้าเลยอ้ะ  woon_hurt