GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<VDO Clip> ประกาศผลการแข่งขัน ABT รอบ 4 ทีม [22 - 23 ต.ค. 54]

TAMA

• Sr. Member
คลิปการแข่งขัน ABT Season1 รอบ 4 ทีม
ประจำวันที่ 22 - 23 ตุลาคม 2554

เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์

คู่ที่ 1 รอบที่  1  ระหว่างทีม O.K.หนุกหนาน VS Say~Hi!
คลิปการแข่งขัน
ทีม O.K.หนุกหนาน ชนะ

คู่ที่ 1 รอบที่  2  ระหว่างทีม O.K.หนุกหนาน VS Say~Hi!
ทีม O.K.หนุกหนาน ชนะ

คู่ที่ 2 รอบที่  1  ระหว่างทีม ..CASTLE.. VS BaBiMild
ทีม BaBiMild ชนะ

คู่ที่ 2 รอบที่  2  ระหว่างทีม ..CASTLE.. VS BaBiMild
ทีม ..CASTLE.. ชนะ

คู่ที่ 2 รอบที่  3  ระหว่างทีม ..CASTLE.. VS BaBiMild
ทีม ..CASTLE.. ชนะ

เซิร์ฟเวอร์สวรรค์

คู่ที่ 1 รอบที่  1  ระหว่างทีม *~Ca$p€r~* VS จะฟลุ๊คอีกไหม
ทีม จะฟลุ๊คอีกไหม ชนะ

คู่ที่ 1 รอบที่  2  ระหว่างทีม *~Ca$p€r~* VS จะฟลุ๊คอีกไหม
ทีม *~Ca$p€r~* ชนะ

คู่ที่ 1 รอบที่  3  ระหว่างทีม *~Ca$p€r~* VS จะฟลุ๊คอีกไหม
ทีม *~Ca$p€r~* ชนะ

เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ

คู่ที่ 1 รอบที่  1  ระหว่างทีม [ • MRT • ] VS เกรียนเรนเจอร์
ทีม [ • MRT • ] ชนะ

คู่ที่ 1 รอบที่  2  ระหว่างทีม [ • MRT • ] VS เกรียนเรนเจอร์
ทีม [ • MRT • ] ชนะ

คู่ที่ 2 รอบที่  1  ระหว่างทีม ++__SU_Woy__++ VS ทำอย่างช้าอ่านะ
ทีม ทำอย่างช้าอ่านะ ชนะ

คู่ที่ 2 รอบที่  2  ระหว่างทีม ++__SU_Woy__++ VS ทำอย่างช้าอ่านะ
ทีม ทำอย่างช้าอ่านะ ชนะ

เซิร์ฟเวอร์อวตาร

คู่ที่ 1 รอบที่  1  ระหว่างทีม • O ว ๓ า S • VS  ิOว๓าS Army
ทีม • O ว ๓ า S • ชนะ

คู่ที่ 1 รอบที่  2  ระหว่างทีม • O ว ๓ า S • VS  ิOว๓าS Army
ทีม • O ว ๓ า S • ชนะ

คู่ที่ 2 รอบที่  1  ระหว่างทีม - D o m ! n i c VS ส่วนเกิน
ทีม ส่วนเกิน ชนะ

คู่ที่ 2 รอบที่  2  ระหว่างทีม - D o m ! n i c VS ส่วนเกิน
ทีม ส่วนเกิน ชนะ

inw_guy

• Full Member
  • เกรียนครับ เอิ้กๆ
ทําไมผมดูไม่ได่อะครับ ดูได้แต่วิดิโอการแข๋งที่ลงไว้ใน youtube  woon_cry woon_cry

doy~เคีย!

• Jr. Member
  • **
 g#046 g#046 ฆ่าผมทำไมอะ

คู่ที่ 1 รอบที่  2  ระหว่างทีม O.K.หนุกหนาน VS Say~Hi!

ฆ่าพระตัวละคร  lll_doy_lll   อะ

ทีเเรกผมก็งงว่าทำไมถึงตายตายได้ยังไง พอมาดูคลิป  g#046 ฆ่า ผมทำไรผิด ~ ~ woon_huh woon_huh

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา
g#046 g#046 ฆ่าผมทำไมอะ

ฆ่าพระตัวละคร  lll_doy_lll   อะ

ทีเเรกผมก็งงว่าทำไมถึงตายตายได้ยังไง พอมาดูคลิป  g#046 ฆ่า ผมทำไรผิด ~ ~ woon_huh woon_huh

g#016สงสัยจะลองดาบ g#014
ถูกสอนให้โง่งมงาย

CacAloz

g#037 g#037 ขออภัยจริงๆ ครับ ผมกดคลิกเดินพอดี แล้วผู้เล่นก็เดินมาจุดนั้นพอดี  g#037 g#037

g#024 g#024 แต่ยังดีที่ผลการแข่งขันออกมาพอดี  g#033 g#033

g#005 g#005ปล.จะพอดีอะไรขนาดนั้น  g#005 g#005

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา
g#037 g#037 ขออภัยจริงๆ ครับ ผมกดคลิกเดินพอดี แล้วผู้เล่นก็เดินมาจุดนั้นพอดี  g#037 g#037

g#024 g#024 แต่ยังดีที่ผลการแข่งขันออกมาพอดี  g#033 g#033

g#005 g#005ปล.จะพอดีอะไรขนาดนั้น  g#005 g#005
งืมๆพระมันเดินไม่ดูเอง ฮ่าๆๆ ดีนะที่ชนะพอดีคึดว่าจีอยากแข่งซะอีก  #038
ถูกสอนให้โง่งมงาย

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

CacAloz

การพากย์เป็นยังไงบ้างครับเพื่อนๆ ขอคอมเม้นหน่อยจ้า  g#035 g#035

3eCausez

การพากย์เป็นยังไงบ้างครับเพื่อนๆ ขอคอมเม้นหน่อยจ้า  g#035 g#035
พากย์ผมผิดอ่า ผมชื่อเมฆ จีเปเป้ อ่านเป็น คุณมีค ซะดังเลย  G#007 G#007 G#007

.P a t c h a :)

g#037 g#037 g#037

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019