GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(มาอีกแล้ว) เสนอเรื่องผอบเก็บของ ให้ประสิทธิภาพดีมากขึ้น

nukgameasura007

• Newbie
  • *

FC ZoDic  ผมอ่านบอร์ดแล้วเจอคุณบ่อยมาก ขอบคุณที่ช่วยเรียกร้องพวกบัค หรือ ปัญหาในเกมนะครับ
 แต่ผมว่าคุณอารมณ์ร้ายเกินไป ลองลดเรื่องการด่า ผมว่าคุณจะแจ่มมาก

ZoDiC คนเดิม

• Full Member

FC ZoDic  ผมอ่านบอร์ดแล้วเจอคุณบ่อยมาก ขอบคุณที่ช่วยเรียกร้องพวกบัค หรือ ปัญหาในเกมนะครับ
 แต่ผมว่าคุณอารมณ์ร้ายเกินไป ลองลดเรื่องการด่า ผมว่าคุณจะแจ่มมาก

พูดดี จีเอ็มไม่สนใจ ครับ ต้องด่า #038 #038 #038

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ใช้คำว่า ข้องใจ มันเป็นคำพูดของนักเลงเค้าใช้กันนะคับ

พวกปัญญาชน เค้าจะไม่ใช้คำพูดแบบนี้คับท่านเทสเตอร์

ถ้าจะมาทำตัวนักเลงแบบนี้ แล้วจะให้ผู้เล่นเค้ามาศรัทธาในทีมจีเอ็มได้ยังไงหรอคับ?
อ่อ พวกผมพอจะเข้าใจในความหมายของลายเซ็นคุณแล้วหล่ะคับ

นักเลงในอินเตอร์เน็ตที่ใช้คำว่า ข้องใจ แบบคุณ

ถ้าเจอหน้าพวกผมนอกจอ ก็คงจะหงอแดกเงียบเป็นสาก จริงป๊ะ!

โอ้โห ถ้าคำว่าข้องใจนี่ถือว่าเป็นนักเลง ผมก็ไม่รู้จะพูดอะไรแล้วล่ะ 555
ผมก็ไม่ได้คิดว่าตัวเองเป็นปัญญาชนอะไรหรอกนะ แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะด่าหรือหาเรื่องใคร
ในส่วนที่คุณอ้างมา คือผมตอบเม้นของคุณ FC ZoDiC ซึ่งผมก็ว่าไม่ได้เกี่ยวอะไรกับคุณเลยนะ
ส่วนที่ผมบอกว่าข้องใจก็ pm มา คือถ้าสงสัยหรือไม่พอใจอะไร ก็ให้มาคุยกันได้ตรงๆ

ส่วนที่ผมตอบคุณไป ก็เพราะผมไม่รู้ว่าคุณมีปัญหาอะไรกับคุณ FC ZoDiC ผมก็เลยบอกให้คุณไปเคลียเอาเอง
เพราะผมไม่ได้มีปัญหาอะไรกับเค้า ผมแค่มาเม้นเอาฮา แต่เค้าไม่พอใจผมก็ขอโทษไปแล้ว และก็คิดว่าคงจบไปแล้ว
และผมไม่ได้ต้องการให้ใครมานับถืออะไรเลย เรื่องเป็นเทสเตอร์ก็คือส่วนที่เคยช่วยทีมงานทดสอบเกม
ซึ่งปัจจุบันความหมายที่คุณจะเข้าใจว่าเทสเตอร์คืออะไรผมก็ไม่อาจจะรู้ได้นะ

ส่วนเรื่องลายเซ็น ผมตั้งลายเซ็นนี้มาก็หลายปีแล้ว ผมก็ตั้งไว้เพราะตอนนั้นมีปัญหากับคนในบอร์ดนี่แหละ
ส่วนเรื่องที่ว่าถ้าผมเจอคุณแล้วผมหงอแดก เงียบเป็นสากมั้ย อันนี้ก็ต้องถามกลับไปว่าคุณอยากเจอผมจริงรึป่าว
แต่นั่นแหละ ผมเม้นไปแบบนี้ เดี๋ยวคุณก็หาว่าผมเป็นนักเลงอีก ทั้งที่ผมนี่พร้อมจะเป็นเพื่อนได้กับทุกคนแท้ๆ
ก็แล้วแต่จะตีความ จับใจความเอาเองอ่ะนะ ว่าที่ผมเม้นไปคือรู้สึกยังไง
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **
นอกเรื่องนิดนึง ท่านเทส นี่เด็กเป็ดนี่หว่า 55555

เคยไปไหมครับปากเกร็ด อะ ปากเเกร็ดก็เป็ดกาก 55555

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

อารมณ์ดีแล้วเหรอครับ woon_5555
ปากเกร็ดก็เคยไปนะ ส่วนเรื่องเป็ดกากอะไร ผมก็ชินแล้วล่ะ
ธรรมดาความ มันเป็นความชอบ ใครจะล้ออะไรผมก็เข้าใจ ถือว่าเป็นสีสันในการเชียร์ อิอิ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥

พูดดี จีเอ็มไม่สนใจ ครับ ต้องด่า #038 #038 #038
g#009

• **
ฝากให้คุณแมวปิศาจ ไว้อ่านขำๆก่อนนอนครับ  woon_sunny

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46415.30

ขอบคุณฮะ  woon_sunny