GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

((เสนอ))เส้น1วัน

lnwnongkeku

• Newbie
  • *
คือผมอยู่ม.ปลายแล้วไม่อยากเล่นเกมส์ทุกวันจะเล่นก็อาจแค่วันหยุดบางวันเท่านั้นดังนั้นตัวเกมส์ของเกมส์นี้มันถูกออกแบบมาให้ผู้เล่น

ต้องเล่นทุกวัน(เด็กเส้นขั้นเทพ)ราคาเส้นตอนนี้ก็349บาท/เดือน อาจจะมีของจุกจิกเล็กน้อย แล้วเด็กเส้นมันดันนับเวลาแบบไม่คิดชีวิต

คือถ้าไม่เล่นทุกเย็นของทุกวันไม่มีทางคุ้มและการมีเด็กเส้นกับไม่มีต่างกันราวแถบดาวเคราะห์น้อยหลังดาวพลูโตกับใจกลางของดวงอาทิตย์

เลยอยากเสนอให้มีการทำเด็กเส้นแบบเช่า1วันออกมาขาย(ไม่ใช่บัพเส้นนะ)คือเมื่อเปิดกล่องออกมามันก็จะมีฮึดสู้เช่า1วัน

ยาเรียนรู้เร็วเช่า1วัน ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขาเช่า1วัน คาถาพาไปหาเพื่อนเช่า1วัน และบัตรวาปไปเมืองต่างๆเช่า1วัน นั่งรถไฟฟรีเช่า1วัน

กับขึ้นต้นถั่วได้1วัน รวมๆแล้วก็เหมาะกับการเอาไปเวลแล้วเท่านี้ ถ้ามีอย่างนี้ได้ผมจะได้ไม่ต้องมาเล่นเกมส์ทุกวันเพราะกลัวใช้เส้นไม่

คุ้มคือผมได้เล่นวันไหนผมก็ซื้อเส้น1วันแบบที่เสนอไปข้างต้นนี้แล้วเล่นในวันนั้นจนหมดแล้วก็หมดไม่ต้องมาเสียดายเล่นวันไหนอีกก็ซื้อ

อีก จีเอ็มช่วยเข้ามาดูแล้วตอบทีนะครับเพราะการเล่นเกมส์เล่นเพื่อคลายเครียดมันก็ต้องมีเล่นกันบ้างบางเวลาแต่เด็กเส้นที่กำหนดวัน

30วันนั้นมันเหมือนกับบังคับให้เล่นทุกวันไปหน่อยน่ะครับคนที่ไม่มีเวลาจริงๆพอมาเล่นถ้าไม่มีเส้นก็ลำบากมาก

แสดงความคิดเห็นกันเข้ามาได้นะครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เส้นหนึ่งวัน ไม่ใช่แค่บัพ #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

lnwnongkeku

• Newbie
  • *
เส้นหนึ่งวัน ไม่ใช่แค่บัพ #038
ไร้สาระขนาดนั้นขอโทษด้วยครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อาราย ผมไม่ได้มีเจตนาร้ายน้า g#036
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เห็นด้วยนะ คือยอมรับเราคนงกอะ
แบบว่าไม่ยอมเปิดวี30วัน เพราะว่ากลัวใช้ไม่คุ้ม เลยเก็บไว้ ดองจนราขึ้นแล้ว จนมีเพื่อมาขอก็ให้เขาไปเลย
เพราะเพื่อนบอกว่าเราเก็บไว้อีกกี่ชาติจะได้ใช้เอาไปให้เขาใช้ดีกว่า เราก็ให้เขาไป
ถ้ามีแบบวันเดียวก็ดีน่ะสิT^T วันไหนเล่นยาวๆจะไปซื้อมาเลย

ปล. งกไปไหมแค่วี30วันไม่ยอมเปิด(แต่ไม่ได้รวย ไม่ได้ปั้มเงิน ไม่เคยขุดสมุนไพรขาย ไม่ซื้อเงินเอม ไม่เติมตังเล่น ถ้าไม่งกจะมีวันนี้เหรอ woon_5555)

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

-Ai-

• Full Member
ใช่ เลย ๆ ๆ  เห็น เส้น 30 มันแพง ๆ อิบ อาย เปิดไปก็ไม่ได้เล่นทุกวัน ไม่คุ้มม   g#002 g#002

บัพเส้น 1 วัน ที่เอามาขายอยู่อ่ะ เพิ่มความสามารถ เข้าไปแบบ เส้นจริง ๆ จะดี มากเลย ได้พวก ยาเช่า ไรพวกเนี่ยย

ราคาถูกลงมานิดนึงก็ดีนะ

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
บัฟเส้นก็ใช้ได้แค่ห่อของล่ะว๊า แค่นั้นหมดประโยช

เมี้ยว ~~~