GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(..(..(คนดีช่วงปีใหม่ )..)..)ขอบคุณ พี่ VOL4 พี่เขาช่วยหนูเก็บเวลช่วงปีใหม่ แถม...

googluu

• Newbie
  • *
ขอบคุณ พี่ VOL4 ค่ะ พี่เขาช่วยหนูเก็บเวลช่วงปีใหม่ แถมกุญแจเงินที่เหลือจากการตีนกจุกยังให้หนูทั้งหมด   แม้ช่วงปีใหม่ที่ไม่มีใครสนใจ พาเวลคาเดทเวลน้อยๆ สนแต่จะหาของมาเปิดเอาของแรร์ในเทศกาล  แต่ก็ยังมีพี่ VOL4 นี้แหละที่ช่วยพาเวล พึ่งพาได้ทุกอย่าง ขนาดตอน ตอนเย็น หรือหัวค่ำ หรือเที่ยงคืน ที่คนเขามักจะไปแสวงหาไอเท็มแรร์พี่เขาก็ยัง ดูแลพาเวลหนูไม่ไปไหน 

คนยังงี้น่าชื่นชม หนูคิดว่าคนแบบนี้ซิ ควรจะได้รับผลตอบแทนที่เสียสละและไม่โลภช่วงปีใหม่ ขอบคุณพี่ VOL4 มากค่ะ

ฝากทีมงานติดตามดูแลพี่เขาด้วยนะค่ะ สวัสดีค่ะ

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • Jr. Member
  • **