GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ก่อม็อบ) อยากให้ผู้เล่น+จีเอ็มทีมงาน มาใส่ใจกับอาชีพสายดึกดำบรรพ์กันหน่อย

noiizmax

• Jr. Member
  • **
มีอีกชีพนึงนะ  วอ สายดูด(กำลังสงวน)

ปล.ดูดล้วนๆไม่มีอันเชิญ กะสายเขี้ยว  จะสงวนตามละเจ้าขา

Chillz.

• Newbie
  • *
  • รายงาน ; ทดสอบ ; ร่วมกิจ ^^
มีอีกชีพนึงนะ  วอ สายดูด(กำลังสงวน)

ปล.ดูดล้วนๆไม่มีอันเชิญ กะสายเขี้ยว  จะสงวนตามละเจ้าขา
คาเดทสายดูดก็กำลังมาแรง แต่โดนเตะทุกตี้ถ้าไม่สนิท woon_555

กบ9นัด.........

• Newbie
  • *
เบดรคอมโบดาบเล็กอย่าเสี่ยงไปหลงเล่นนะครับ ดาบใหญ่ดีกว่า. ท่าสวยห่วยแตก หากจะคิดเล่นจิงๆแนะนำลงให้เต๊มๆสายนะครับขาดอันใดไปเสียทันที และต้องดาบใหญ่นะดาบเล๊กคอมท่ากำลังสวยเลยโดนเบอสับจบเลย ส่วนดาบใหญ่ดีกว่าครัยแรงมาหน่อยมีท่าจบแล้วติดสถานะสนุกดี หากจะให้ดีนะครับระหว่างคอมโบมันช้ามากควรปรับตรงนี้ครับให้ทอนกำลังที่โดนกะทำก้อยังดีหรือให้ติดลดต่อเนื่องก้อได้ไรสักอย่าง งั้นสูณพันแน่จิงๆ. 

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เล่นวอฮิลนี้บรรลัยสุดๆ  g#037
ต้องรอเกาะแรร์แบบพระที่ใส่แล้วสกิลไม่หักล้างกัน อิอิ รับรองมีคนเล่นแน่ หุๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

คาเดทสายดูดก็กำลังมาแรง แต่โดนเตะทุกตี้ถ้าไม่สนิท woon_555
คนล่ะดูดกันแล้ว อิอิ
สายนี้มันต้องอัพให้ตันสายราตรีนิรัน (กากสุด ๆ ใช้ทีเดียวmpหมดฆ่ามอนได้1ตัว555+ แถมใช้ก่ะบอสไม่ได้เวรกรรม)

ถ้ายากเล่นวอ ฮิว คงไม่มีสกิลอื่นโจมตีนอกจากศรเวท ก่ะพวกสาปทั้งหลาย นั้นเอาบัติไปร่ายเล่นแล้วกัน คงได้แค่แปลกแต่ไม่เทพหรอก555+
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
พาลาดินสายชุบ เพื่อนผมยังเล่นอยุนะ   g#008  แต่ร่ายอืดมาก พอๆกับสร้างประตู(ของพระ)เลย

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
 woon_love woon_love woon_love

โดนขุดด //แอบดีใจ

ตอนนี้หันมาสนใจ วอดูดล้วน+ราตรี (เสพติดวอลอค g#019)

รอรีหน้าก่อน >[]<
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ