GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(((( ร่วมลงชื่อลาก 4 ทรราชย์มาลงโทษ )))) หรือ GM จะไม่กล้า

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
อย่างน้อยก็เพื่อความอุ่นใจล่ะครับว่าเหตุการณ์แบบนี้จะไม่เกิดขึ้นอีก

และแว่วๆมาว่า 4 คนดังกล่าวนี้ ทำเอาหลายคนน้ำตานองหน้าเพราะโดนแฮกมาแล้วแต่ยังลอยนวล

แต่ครั้งนี้เดือดร้อนกันทั้งเกมส์ หวังว่าทีมงานไม่ปล่อยให้ลอยนวลนะครับ

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
เมื่อวาน: อุ๊ยคนดีจังเจอเรื่งบัคอะ
วันนี้: สัสสารเลว ถ้าจะทำคนอื่เค้าเดือดรอนขนาดนี้นะ %$#%#$%$#

ให้มันเป็นความทรงจำ

---------IcezeicE

ความเห็นแก่ตัว

ร้อนกันทั้งเกม ไม่ใช่แค่เซิฟร์เวอร์

ทั้งทีมงาน ทั้งผู้เล่น

เห็นด้วยกับ คุณ ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เมื่อวาน: อุ๊ยคนดีจังเจอเรื่งบัคอะ
วันนี้: สัสสารเลว ถ้าจะทำคนอื่เค้าเดือดรอนขนาดนี้นะ %$#%#$%$#

g#016

---ww@ฟ้าคำรณ@ww---

• @Wญาตาณี@
  • Newbie
  • *
  • นรก_13
1 เสียงครับสนับสนุน เเละพร้อมที่จะยอมรับการเเก้ไขของจีเอ็ม ผมก็ตีบวกยศจักรหายเหลือ เส เท่าเดิม เงินที่หาจากการขุดอัญมณีด้วย ที่อุตสาร์ นั่งเฝ้าคอยทำ หวังเก้บหอมรอมริป เเต่ก้เข้าใจทีมงาน ขอให้เอามันออกมาลงโทษเเบบสาสมคับ

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
ผมเชื่อว่าถ้ามีการลงโทษที่สาสม ผู้เล่นส่วนใหญ่จะรับได้และเข้าใจทีมงานครับ

หากผมเป็นทีมงาน ผมก็จะแก้ไขแบบทีมงานทันที พร้อมกับนำตัวผู้กระทำผิดมาลงโทษ

และแจ้งให้ผู้เล่นที่ได้รับผลกระทบทุกคนได้ทราบครับว่าได้ทำการลงโทษไปแล้ว

เป็นกำลังใจให้ทีมงานครับ สังคมเกมส์มันจะดีได้ ผู้ให้บริการต้องจริงใจกับผู้เล่นครับ

..TEERAK..

จับตอนหำ woon_555 woon_555

มาร่วมลงชื่อ จะดูน้ำยาผู้บริหารเกมนี้เหมือนกันละ ว่าจะทำยังไง รู้ตัวก็รู้อยู่ละ ดูซิจะทำยังไง ขอดูกึ๋นหน่อย

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
เห็นแก่ตัวจริงๆนั้นละ..
อยากจะขอร้องให้จีน่ะ แบนมันซะเถอะ
พวกคุณก็รู้วีรกรรม ..
ลงนามสนับสนุน : เคะตัวพ่อ ;)
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
จริงๆจะโทษ4คนนี้เลยก็ไม่ถูกหรอกคะ เชื่อว่าใครอีกหลายคนถ้าเจอบัคก็คงใช้แบบพวกเขาเหมือนกัน
มันคือข้อผิดพลาดจริงๆ คือเหตุการณ์รู้เท่าไม่ถึงการณ์
สถานการณ์ตอนนี้คือหาทางแก้ไข ชดเชยกันต่อไป

вιiz

• **
  • Adam Levine ♥
มาลุ้นกันน่ะค่ะ ว่า 4 คนที่เป็นต้นเหตุ จะได้รับการลงโทษแบบจริงๆรึป่าวจากจีเอ็ม รึจะลอยนวลไปอีกครั้ง  g#035 g#035 g#035

404 - Not Found

• **
ผมอยากให้ทำไปเลย เชือดไก่ให้ลิงดู
ลงโทษไป ถึงจะเป็นเด็กมันก็มีกฏหมายเด็ก ยังไงก็ลงโทษได้
ไม่ใช่เป็นเด็กแล้วมาอ้างว่าไม่รู้ ผมว่ายังไงก็ต้องจัดการทำการลงโทษไปซักทีเถอะ
 g#004

ผิดที่ระบบ ผิดที่จีเอ็ม  #038

เจ้าตัวเขาไม่สนโดนลงโทษหรอก เพราะได้กำไรมามากแล้ว  g#004
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป