GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

" เรื่องที่น่ายินดี "

จุ๊กกรู๊

• Newbie
  • *
หลังจากปิดแลกเปลี่ยนผอบเมื่อวันศุกร์ที่ 23 มีนาคม 2555 ที่ผ่านมา เซิร์ฟเวอร์ก็ไม่ล่มอีกเลย เล่นเกมมีความสุขขึ้นเยอะ ขอให้เป็นแบบนี้ตลอดไปนะครับ

woon_love  woon_love  woon_love

g#021  g#021  g#021

woon_sunny  woon_sunny  woon_sunny

ดีใจ 555555555555555555555555555555555
ความสุขเล็กๆของคนเล่นเกมส์ตัวน้อยๆ  g#005 g#005 g#005

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
เปิดดีกว่า เซิฟล่มก็เหอะ (จะเวลอีกตัว มันเวลยาก)  g#011
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

OMG.

• Newbie
  • *
ถ้าถอนได้ก็ว่าไปอย่าง แต่นี่ถอนไม่ได้ เดลไม่ได้ ตั้งขายไม่ได้ -0- ผอบ เทพๆที่ฝากไว้ ตอนจุ เล่นคาเดท ลำบากอ่า(ประสบการณ์จริง) เพลียมาก !!!!!!  g#001 g#001
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
เอาอะไรมาคิดเซิพอื่นเวลยากโคดเทพทั้งนั้น
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • Jr. Member
  • **
 เปิดดีกว่า มันเวลยากมากwoon_angry woon_angry woon_angry
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

Ovel2LooT

• **
    • https://www.facebook.com/groups/154147164686760/
 g#032 ใจเย็นๆ กันน่า

เดะพอ  g#046 เจอปัญหาแล้วจัดการบัคได้เราๆ ทั่นๆ ก็กลับมาใช้ผอบได้ + หมดปัญหาเรื่องหลุด เองแหละ

ช่วยกันเป็นกำลังใจให้เขาแก้ปัญหาได้ก็พอเนอะ  g#031

aofpongsanzaaaa

• **
เวลคาผมยากมาก แต่โชคดี2ตัวติด เทร - วิมีคนพา  woon_shock ชิลเลย g#021

HarryPotter7

• **
ผมม่เห็นจะเวลยากเลยอ่า ดีซะีอีกผอบไม่ดูดเปอร์ แต่ตีเบาลงบานนนนน

ป.ล. ความเห็นส่วนตัว ไม่เห็นด้วยกรุณา อย่าด่า

MaLaGo

• Newbie
  • *
เปิดผอบเเล้วเราก็ยังหลุดยุนะ เเต่เเค่น้อยลง เเต่ส่วนใหญ่จะหลุดตรง
บริเวณคนเยอะยิ่งตอนกิลวอ หลุดกันเป็นว่าเล่น

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
-.- สวรรค์โรล ดีนะไม่ได้เข้าไป อยู่นรก