GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Zii..?

• Jr. Member
  • **
  • มาทำสัญญา..เป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กับกระผมซะเถอะขอรับ(◕ w ◕)
    • โอตาคุ ร้อยเอ็ด•~
ว่างๆ นั่งวาดpaintเล่น  คิดถึงบอร์ด Fiction #038 ตอนไหนจากลับมาๆๆๆๆๆ g#035(หรือกลับมาแล้ว แต่หาไม่เจอหว่า g#003)

เดี๋ยวจะมี เวอร์ชั่นลงสีอีกรอบ1 ถ้ามีเวลาว่างก็จะทำเรื่อยๆ g#037
ป.ล.ถ้ารูปใหญ่ หรือ เล็กไป ขออภัย

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
ต้องใช้สมาธิในการดูอย่างมาก แต่ก็สวยไปอีกแบบแหะ  #038 #038 #038

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

Zii..?

• **
  • มาทำสัญญา..เป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กับกระผมซะเถอะขอรับ(◕ w ◕)
ต้องใช้สมาธิในการดูอย่างมาก แต่ก็สวยไปอีกแบบแหะ  #038 #038 #038

ใจคับ ครั้งหน้าจะ ทำภาพให้ดูง่ายกว่านี้เนอะ woon_sad2

T0Nz

• Full Member
พื้นที่ลังเล  woon_555

ลังเลว่าจะกลับเข้าวาป หรือ จะออกไปโดนรุมโทรม   woon_5555 woon_5555

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
โคตรชอบอะ ตอนจบที่มันบอกว่า แล้วตูจะออกไปไงเนี่ย  g#024 g#024

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

Zii..?

• **
พื้นที่ลังเล  woon_555

ลังเลว่าจะกลับเข้าวาป หรือ จะออกไปโดนรุมโทรม   woon_5555 woon_5555

พอดีมันเป็นจุดพัก ระหว่างแมพเก็บเวล ไม่ได้ตั้งยุติดกับวาป 55 woon_555

T0Nz

^
ในเกมไม่มีนิครับ หรือแต่งเองหว่า  woon_huh

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
^
ในเกมไม่มีนิครับ หรือแต่งเองหว่า  woon_huh

บางแมพมันมีนะ แต่จำไม่ได้แล้วแมพไหน g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

---------IcezeicE

มองไม่รู้เรือง อะ   g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033

อิอิ

T0Nz

^

บางแมพมันมีนะ แต่จำไม่ได้แล้วแมพไหน g#017

เคยเห็นที่แมพเสือ  วงใหญ่้เชียว

deen_ice

• Newbie
  • *
npcขายของอยู่ไหนนนนนนนนนนนนนนนห๊าจนจาตรายแล้ว(พึ่งมาเล่น)

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เข้าไปเจอโจทย์ล้วนๆเลยแฮะ  g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^