GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หน่อเหล็กไหลเกิดที่ไหนครับ

รีสกิล

• Newbie
  • *
คือว่าจะดรอปของแต่ไม่รู้แมพเกิดเพราะเพิ่งมาเล่นใหม่ประมาณ2เดือนบอกทีนะครับจะดรอปของ woon_sad2

-.-

• Full Member

รีสกิล

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับคุณearthT_T ส่วนคุณอ่านหาผู้ให้กำเนิดคุณเหรอครับ อันนั่นนี่ขอบอกว่าบนหัวพ่อผมมีแต่ผมครับ

2854948189198118นยรย

• Newbie
  • *
หรือครับผมว่ามีเขามากกว่านะครับ
ไม่มีเขาครับอย่าโง่นะครับคนนะครับไม่ใช่ควาย ถ้าพ่อผมมีเขาพ่อคุณก็มีเขาเหมือนกันครับ

• Newbie
  • *
หรือว่าอ่านหาผู้ให้กำเนิดคุณเหรอครับเห็นคนเป็นควาย 555

matadoguts14

• Newbie
  • *
แล้วคุณเคยเห็นเหรอครับ มั่วสุดดดดดดดดดดดดดดดดดด 555555

ตามที่ตอบ

• Newbie
  • *
ผมว่าผมมองไม่ผิดนะครับ
ไอ่อ่านหาผู้ให้กำเนิดคุณเหรอครับคนๆนี่พูดไปก็เท่านั้นครับมันไม่ฉลาดครับถ้าเกิดว่าเขาตอบมาอีกก็ช่างหัวมันเถอะครับไม่ต้องไปยุ่งกับมันละจะได้ไม่ต้องเกิดเรื่อง ขนาดมันไม่เคยเห็นมันยังบอกว่าผมว่าผมมองไม่ผิดนะครับ คราวนี้มันพิมพ์ข้อความใส่ไม่ต้องไป สนละครับ  ไม่งั้นเดียวมันมันเกิดเรื่องครับ

• Newbie
  • *
ผมว่าผมมองไม่ผิดนะครับ
ไอ่อ่านหาผู้ให้กำเนิดคุณเหรอครับคนๆนี่พูดไปก็เท่านั้นครับมันไม่ฉลาดครับถ้าเกิดว่าเขาตอบมาอีกก็ช่างหัวมันเถอะครับไม่ต้องไปยุ่งกับมันละจะได้ไม่ต้องเกิดเรื่อง ขนาดมันไม่เคยเห็นมันยังบอกว่าผมว่าผมมองไม่ผิดนะครับ คราวนี้มันพิมพ์ข้อความใส่ไม่ต้องไป สนละครับ  ไม่งั้นเดียวมันมันเกิดเรื่องครับ
ก็ว่างั้นแหละพูดไปก็ไร้ประโยชย์สู้ไปหาอย่างอื่นทำยังดีกว่านี้เลย ขอบคุณครับคุณphai1234

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานขอทำการปิดกระทู้นี้ครับเนื่องจากมีการใช้ท่อยคำหยาบคาย่องจากมีการใช้ท่อยคำหยาบคายนะครับ